Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hata ufanyeje!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Jan 14, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama alikuwa na gari nimeingia kwenye ndoa kwasababu ya hilo gari nikagundua si lake,kwa kweli hakitaeleweka. Ndoa inakuwepo kutokana na misingi na matarajio fulani fulani, misingi ya kuwepo kwake ispokuwa sahihi hata misingi ya kuvunjika kwake itakuwa vivyo hivyo...Hakuna sababu ya kusema uongo,mtu akupende ulivyo na kwa ulicho nacho....kwanini umdanganye una gari wakati we fundi gereji tu??
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu wanaamini hiyo ndio njia pekee ya kumpata mwanamke dearest. Wenyewe hua wanasema "tunapenda kudanganywa" alafu wakija kugeukwa baadae wanashangaa.
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ulishagundua wangapi waliokufanyia hivyo,hasa wenye magari kumbe ni lala Mama home? And you discovered it not less than a year in relationship and you did and enjoyed each and everything except wedding.
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dawa yao ni kuwalipa kutokana na matendo yao halafu kama uwezekano upo unachapa mwendo....ambu fikiria, wewe umempenda huyo mtu kutokana na yeye kuja kukuchukua nyumbani kila siku unaepukana na adha za daladala, kufika ndani kaonyesha ukweli wake kuwa gari si lake.....hapo unafanyeje,its either anunue lake au akusahau...lol...chezea material girls...eeh,they mean business!
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kumpendea mwanaume gari au mali zake....nampenda kwasababu nyingine kabisaaa...so hili bado sijakutana nalo.....!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    ahhhhh mambo ya ndoa yako complicated sana bana..... Bora niangalia Mr.Bean kuondoa mawazo.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​AD umeni guuusa hapo,hmmmmmmmm
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    nimekugusa wapi??
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh si hapa jamaani,huuuuuuuuuhm,we hujajua tu
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Na kweli kakuguuusa
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Michelle,

    U r very right kwenye swala la gari hapo ambalo ni kama mfano. Ndio maana marekani ukiwa celebrity wife alishazoea kwenye Paris shopping kwa mwezi mara mbili ukim divorce lazima ulipe hizo gharama ili amentain maisha yake.
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante kwa ufafanuzi huu Maundumula, inaboa sana umeolewa na objective zako,unafika ndani unagundua ulidanganywa, ni ngumu sana....!!
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Michelle ,

    Umenikumbusha wimbo wa long time wa kalubandika aliyejisifia yeye mkurugenzi wa kampuni kumbe pakulala hana anakesha kwenye stendi. Kama alishajidai ana gari ili aoe hapo demu akisepa no lawama unless kama jamaa alifilisika on the way kwa bahati mbaya hapo itaelelweka.
     
  16. m

    makomimi Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    some time uongo unasaidia sana hasa katika swala zima la mahusiano.
     
  17. m

    makomimi Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wenye mapungufu yasiyobebeka ndio wanahotaji na kutegemea uongo kuanzisha na.kuendeleza mahusiano. Siutafute saizi yako tu?
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lolz. . .
    Kweli kabisa dearest. Mtu anajipanga hatokula tena maharage, kazi atafanya dada wa kazi, kula itakua out, hamna kupanda daladala , baadae hayo yote yakiwa ndivyo sivyo lazima akayatafute kwingine. Ya nini matatizo!!
     
  20. juma sal

    juma sal Senior Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ww hujafundwa eeee?????
     
Loading...