Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata Tubadilishe Makocha-Tanzania bado saaaaaaaaaaaaaaaaaana

Discussion in 'Sports' started by engmtolera, Oct 12, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wana Jf
    Tanzania tumekuwa na desturi ya kila timu yetu ya Taifa ifungwapo basi tunakuwa na visingizio kibao cha kwanza ni kubadilisha kocha,Hata kama tukibadilisha makocha mala 200 bado tatizo lipo palepale

    cha muhimu ni kujitahidi kuwekeza ktk mchezo wa soka na hili lahitaji mda mrefu sana,huwezi amka leo then kesho ukataka kuifunga brazil,hilo haliwezekani,tuondoe ukasumba wa usimba na yanga,tuondoe ubabaishaji ktk kuliongoza soka.

    Watanzania tunamazoea ya kutaka maendeleo ya harakaharaka ilihali hali yetu hairuhusu


    kamwe hatuta kuja kukua ktk maswala ya soka kama hatuta wekeza katika soka
     
Loading...