Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata Tambalizeni kamtosa JK?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Raia Fulani, Oct 7, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wadau huyu mtaalam wa kughani wa ccm yuko wapi? Tulimsikia sana chaguzi zilizopita. Mwenye habari zake mtumwagie
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Ni nani huyu? Au unamwongelea mkurugenzi wa propaganda wa ccm Tambwe hiza?
     
  3. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete hamwamini mtu yeyote aliyekuwa karibu na Mkapa!! kuanzanzia kwa Sumaye, Mangula, Ngwilizi, Yona, Mramba, Maghufuli, Tambalizeni nk. infact kwenye uchaguzi huu anamwamini Mama Salma, Ridhwan, Kinana, Shekhe Yahya na yule dogo wake sijui Miraji sijui nani!!
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ungefuatilia kampeni za mkapa ndo ungemfahamu
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tambalizeni amechoka kishenzi nafikiri hata kughani kasahau siku hizi
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Baada ya kumwagwa nafasi ya ujumbe wa halmashauri kuu ccm nafasi za vijana na kukosa ulaji Tambalizeni sasa hivi yu hoi bin taaban
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kikwete anaiamini familia yake tu...............na mafisadi km rostam lowasa na vinyamkela vingine
     
Loading...