Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata sisi ni staa, kwa majina nitataja,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, May 12, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nitaanza kuwataja,kwa majina na tabia,
    Afrodenzi namtaja, nyamayao fatilia,
    Nilham anakuja,wa rasheedi fatilia,
    Hata sisi ni staa, kwa majina nitataja,

    Judi wetu mwanaheri,asha d sitokuacha,
    sweetlady yu mahiri,lizzy ye muarusha,
    Brackberry stahiri,kukuacha tutaisha,
    Hata sisi ni staa, kwa majina nitataja,

    Mwanajami1 jamani, jukwaa liwakilishe,
    Pearl Matty huerini,Kareen_hapuch miche,
    Daughter wake zioni,Blaki woman turushe,
    Hata sisi ni staa, kwa majina nitataja,

    Sio kwamba nakuacha, hili ni duru la kwanza,
    Mkao kula kukicha,ntakuja na wa kwanza,
    Wewe mwana maisha, kwa jina lake ni minza,
    Hata sisi ni staa, kwa majina nitataja,
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Shairi lako zuri.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahhahhah Lizzy sio Muarusha bwana!!!
    Ila kitu kimetulia!Endelea.....
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe sio Staa
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    sina kipaji.
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    lizzy wewe hukumbuki, ulopita niambia,
    mimi sio mamuruki,kusahau lipoanzia,
    unga ltd hukumbuki,kwenu lishaniambia,
    Kumbuka lichosema,isije kuwa ajali.....
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    too biased........majina yote ya wabeijing!!!!!!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hivi mastaa wako hakuna wa kiume? Mbona wote wa kike?
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    husninyo usijali,mambo ndo yanaanza,
    kwa list hupo mbali,ila tu sio wa kwanza,
    wala isikupa jali,moja kumi sijaanza,
    Hata wewe ni staa, sema list i mbali,
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Magulumangu jamani mbona wataka niumbua..
    Nilichokwambia sirini hadharani wafichua....
    Kila nililokueleza hivi sasa najutia....
    Hakika nakwambia leo mwisho kunijua.,,
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    pa1 sana.
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    usiwe sana muwewe,kudandia basi mbele,
    soma pasipo kiwewe,nielewe yangu pale,
    nimesema hata wewe,la kwanza duru kihele,
    Ukiwa mkimya bora,kuropoka bila kujua,
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    kweli 2po ktk zama za sayansi na teke linalokujia,yaani mpaka Star nazo ni memba wa jf na zinaweza kuandika Kiswahili!
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Washawasha ntakuja,unikune kule kunako,
    tutaenda mpaka unguja,tupitie na moroko,
    heri yeye mkunja,salimia nakonako,
    Wasalimie joburg,soweto pia wape hai,
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmh, wewe mtoto una hila weye...lol.....
     
  16. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Msamaha na uwepo,mama nilishapitiwa,
    Mwanzo wetu si pepo,kwake maombi mpendwa,
    Haukuja kama upepo,hakika lifunuliwa,
    Pole yake mama pole,kobe mbali husafiri,
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hila gani bacha jamani!
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nilimjaribu nyuki,kumbusu nikakoma,
    nilidhani yu hayuki,asali yake huuma,
    ustaa sio mbuki,kutaka kwa huruma,
    Asante mwana kuona, yake hila jamaa,
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ai ai ai ai ai ai,...
    so siku hizi watu wa TRC kazi yenu ni kuandika mashairi tu?
    ops,kumbe sipo kwenye siasa,...
    mashairi bomba sana mkuu
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vipi tena mkuu? Naona Anna Makinda anakuudhi sana mzee, TRA wapi tena? Hapa mapenzi mkuu hahahahahahahhahahaha.....
     
Loading...