Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata simuelewi huyu mke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by majany, Apr 12, 2011.

  1. majany

    majany JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi inakuaje unafika home na kukuta mkeo anachat na mtu kupitia facebook,unamuomba ucheki unakuta jamaa kamtumia meseji eti ni x wake na anamlaumu kwa nini hawakuagana rasmi.....unataka kuzimia...ungefanyaje??
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh hapo panahitaji busara saaana tu. kaa naye chini kwa upole ongea naye kiutu uzima kuhusu huyo x wake otherwise ndo utamrudisha huko kabsaaa
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Nitarudi, ngoja nifikirie.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh hapo panahitaji busara saaana tu. kaa naye chini kwa upole ongea naye kiutu uzima kuhusu huyo x wake otherwise ndo utamrudisha huko kabsaaa maana hawa wenzetu sometimes wanahitaji aproach ya ki pekee
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
     
  6. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    You simply ask:
    Bibie inakuwaje wewe na huyu x? I thought you guys were done, or was I mistaken maybe?

    Majany
    There could be more to the situation than meets the eye, and unless you've asked and found out the real deal, unachotaka kuzimia ni nini?
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hakuna cha kukaa naye kwa upole hapa kwani tayari iko very clear kwamba wanaendelea hata baada ya kuolewa. Kuishi na mwanamke au mke kuna fomula nyingi ila naona hizi za kidiplomasia zitatufikisha ambapo sipo kwani wanavimba kichwa na kuongeza dharau. Muulize ni kwa nini ameamua kurudi kwa mtu wa kale wakati ninyi wanandoa. Then waite wazazi wake na ndugu zake then mfanye kikao cha kumwonya ili mjue kulikoni. Kama ana wazazi wenye busara basi wakishamwonya si rahisi aendeleze huo ujinga na akiendeleza mpe likizo ya kwenda kwao kwa muda ili akili itulie la sivyo unaweza pata pressure ndugu yangu . Wanawake wakibembelezwa sana huwa wanavimba kichwa na kuongeza tabia ya dharau kwa waume zao.
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Vumilia na zidisha maombi ndugu, funga na kusali.
     
  9. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,979
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mimi sioni kama huyo mke anacheat kwa kutokana na ulivyosema alikuwa anaulizwa kwa nini hakuaga. Unless utoe ufafanuzi zaidi. Umeoa lini (mwaka wa ngapi?) je kabla ya kuoana mlikuwa marafiki kipindi gani. Isije kuwa mlikutana kama wafanyavyo wazungu love on the first sight mkakimbilia ndoa kabla hamjafanya clearance.

    Wanaume mnakuwa na wivu sana na kukimbilia kwenye conclusion whenever you find another man in any relation with your wives. Think positively you are the winner mwenzio kapigwa kibuti wewe ndo umechukua jumla. Think positively.
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Umeshasema ni X wake kwa nini tena unakuwa na shaka? Huyo x ni historia tu.

     
  12. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Wanamke walio wengi diplomasia ndani ya mahusiano hawajaizoea na wanaitumia vibaya wanapoipata,kiufupi wengi wao wakipendwa kwa dhati na ukatoa nafasi ya democrasia, mara nyingi matokeo hua ni negative. Huu ni mtazamo na experience pia
     
  13. N

    Ndinimbya Senior Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unataka kuzimia? Ni vema ukatimiza matakwa yako ya kuzimia!
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh labda wewe uliiingilia uhusiano wao ndo maana bado wanawasiliana.
    pole sna kifupi huyo mke hakufai :A S-key:
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwa vyovyote vile mawasiliano kama hayo si mazuri..Ongea na wife wako, usikae kimya na donge moyoni. Je, na wewe unawasiliana na x-wako yoyote akajua?labda anakulipizia mana mpaka umemuomba kucheki message kakubali, si padogo hapo!!..
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Nimeamini kweli wewe ni mvumbuzi,.....solution tosha.
     
  17. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mvumbuzi, hili la kuanza vikao na wazazi mbona limekuwa la haraka hivi? Ndoa ni ya wawili, nafikiri kwanza waongee wenyewe, vikao na ndugu mara nyingi ndivyo vinaharibu ndoa nyingi. Watafute kwanza suluhisho wenyewe kabla ya kufikia huko. Unaweza ita ukoo halafu ukakuta jambo lenyewe wala si zito hivyo.
     
  18. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unapaswa kukemea kabisa hayo mawasiliano ya hao wawili.Kwani siku mkikwaruzana kidogo tu ataweza enda angukia mikononi mwa huyo x wake.
     
  19. mamkhande

    mamkhande Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh Mvumbuzi na wewe Punguza jazba hajasema kama wamerudiana naomba nimnukuu"unakuta jamaa kamtumia meseji eti ni x wake na anamlaumu kwa nini hawakuagana rasmi....."kwa uelewa wangu mimi nadhani jamaaa analalamika kwamba kwanini hawakuagana kwakuwa kila mtu anaenda kuanza maisha mengine,Mimi nadhani busara na hekima inahitajika sana katika hili na mapema mno vitu kama hivi kuanza kufikisha kwa wazazi kwa kuwa mwisho wa yote MPIRA UTACHEZWA NA WANADOA HAWA WAWILI TU,mambo mengine wanatakiwa kuyasolve wenyewe ndani nadhani hiki ni kitu kidogo na ni mapema mno kuanza kupelekana kwa wazazi kabaneni wenyewe ndani.
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    du kaka..kesi ndogo tu i mpaka kikao cha wazaz?
    mbona ni suala la kumalizwa na nyinyi wawili tu?
    aina haja ya mtu kwenda kwao ni kukaa akupe maelezo ya kujitosheleza na wewe kaka mipgie uyo x wake umwambie aache kuwasiliana mke wako na mkanye mkeo aache ujinga wake fullls toooooooooop
     
Loading...