Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata sijui

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, May 10, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Juzi nasikia uliwakatikia watu bar, jana ukamkatikia bosi ofisini, leo umenikatikia mimi chumbani sijui una matatizo gani. Jamani huu UMEME!!!!!
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! Nilidhani unaongea na mkeo.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    mie umenikatikia leo bafuni!kazi kweli yaani..
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    makubwa!!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    madogo yana wenyewe!
     
  6. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ukikutana na muuza madafu utampa jibu gani wakati ukiwa unanunua dafu alafu akakuuliza "Dafu ukatiwe ama uchokorowe"?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    ww utamjibuje?
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kukatikakatika umeme sio habari. Muujiza tanzania ni umeme kutokukatika.
     
  9. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Soma tena Kati kati ya mistari mzee.
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tobaaaa!!
     
  11. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ni kama uko buchani ukasema nikatie kiuno.
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    kwenye neno uchokerewe,kitenzi ni kuchokoroa na anayetenda mchokoroaji,na anayetendwa yeye vp?
     
  13. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au mko kwenye pick up nyuma mmesimama, halafu kuna mti mkubwa uko chini chini. Mmoja anawaambia;
    jamani inameni mtapigwa miti
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Serious, leo umenikatikia nikiingia kwa ofisi
     
  15. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Na unaona ajabu?
    Ajabu ni kama umeme haukatiki.
    Hayo ndio maendeleo yetu ya kujivunia.
    Umeme usio wa uhakika, barabara mbovu mijini na vijijini, magari na madereva wabovu yanayopelekea ajali kila siku, ukosefu wa maji safi na salama, magonjwa kibao, umasikini wa kutupa kwa raia walio wengi.

    Sisi wachache, tukiwa tunafanya kazi kwenye NGO au hata BoT na TRA hapo dar na kuvuta mkwanja wa 4M kila mwezi na tukiendesha reconditioned car (tukijidai nalo kama jipya vile) na kutesa na wapenzi wetu mitaani, si ndio maendeleo yenyewe haya jamani?.
     
Loading...