Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata Shetani likizeeka linakuwa malaika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shantel, Jun 15, 2011.

  1. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakuu embu tujadili huu msemo, kuna mdada wa makamo alikuwa anasumulia jinsi alivyotoka mbali na
    Mumewe, na jinsi alivyoteswa na huyo mume kiasi cha kuondoka home kwa mda wa mwaka na kwenda
    kuishi na mwanamke mwingine

    Baada ya mwaka huo akarudi akaomba msamaha kwa mkewe, wakabariki na ndoa maisha yakaendelea
    ila uhuni ukaendelea kama kawaida, mara harudi kwake hata siku tatu, mke akaamua kuvumilia tu
    sasa imepita miaka kibao na wana watoto watano, yule mwanaume kabadilika amekuwa yeye wa kumfata
    mkewe hata salon na kumsubiria nje mpaka amalize, ofisini anaweza enda msubiria kuanzia saa tisa yuko
    nje mpaka saa kumi na nusu......

    Tatizo linakuja yule dada alishakufa ganzi moyo akawa anaishi maisha yake, wakati mume sasa hivi ndio
    anajifanya kumuhitaji kuliko kitu chochote kile, ndio mwisho wa maongezi mdada mwingine akaibuka na huu
    msemo eti hata shatani akizeeka anakuwa malaika.......Eti wakuu mnakubaliana na huo msemo???

    Nawakilisha
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhhh
    Labda kweli kabadilika..
    Au labda ni simba alieva ngozi ya kondoo..
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio nakubaliana nao 100%
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yaaani simba mzee yeye huwa anasubiria jike limkamatie nyama ndio lile, na wakati mwingine linakula mizoga, huyo mumewe pengine amerealize alichokuwa anafanya na ametubu na sasa anajutia matendo yake ya nyuma kwa hiyo kulipiza anaona amuenzi mkewe, ila huyo mdada sipande kichwa siku likijua maduka ya viagra atajuta, mwambie amsamehe kama yeye anajua dini, waishi kwa amani
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwanaume ajapunguzwa kaz?
    ela zipo km zaman/


    ni ayo tu


    km yupo levo tu bas ATAKUA AMEbadirika kweli..
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    huku kwa wadada,ngoja niende kwenye siasa. sorry!!!!!!!!!!
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    jasiri haachi asili...akae chonjo
     
  8. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Shetani akizeeka anastaafu lakini ushetani hauishi (the state being shetani remains). Anaacha kufanya kazi yake ya ushetani, labda ushetani wa kujitolea na si wa kipato wala mshahara. Anaendelea kufaidi pension yake kama kawaida kwa sababu ni retired shetani.

    Shetani anayebadilika kuwa malaika ni yule aliyepitia kwenye mchakato wa "metamorphosis".
     
  9. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuu!
    Noana kazunguka mpaka kachoka ameamua arudi kwa mke wake, huyo dada asamehe na amuombe mungu mme wake asijebadilika tena waishi maisha ya amani na upendo
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Kabadilika huyo...
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    watu hubadilika wakiwa na sababu za kufanya hivyo,inawezekana kabisa akziacha njia zake mbaya kwa msaada wa Mungu asiyeshindwa jambo!
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hapana shetani ni shetani wala muda hauwezi kumbadilisha. Ila kwa ishu ya huyo mbaba inawezekana amebadilika tu na ameona sio vyema kuendelea kumtesa mke wake na amejirudi kwa nafsi yake na kurudisha majeshi nyumbani. Mke kama vipi amsamehe mume wake na waendelee na maisha.
     
  13. Y

    Yana Mwisho Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli yawezekana huyo baba amebadilika maana hakuna lisilowezekana kwa Mungu. Ila pia kwa ushauri tuu, kama walikuwa hawapo wote kindoa ni bora wakapime kwanza ndo waendelee na maisha. Wanaume bwana, anaweza kujua anaumwa then akaja kumuua dada wa watu. Ni hayo tu.
     
  14. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Kama nimesoma vizuri, huyu bwana sio kwamba kabadilika - watoto ndo wanamtaiti. Siku akipata upenyo atatembea tu. Kunguru hafugiki ndg zangu tambueni hilo.
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkewe kamsamehe ila ku corp na hali ya sasa anashindwa, yaani mbanano, alishazoea hata simu hapigiwi, wala haulizwi yuko wapi, na yeye alimfatilia mumewe akashindwa hivo akawa hamuulizi kabisa hata asiporudi home...ndio hivyo tena jamaa kajirudi kawa anajali
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama ni watoto basi asingekuwa anamfata nyuma mkewe kihivi, kilichofanya asimulie na mimi nikiwepo alimfata dada angu pale mlimani city tukawa wadada kama watano hivi ikabidi yule baba akakae pembeni amsubiri mkewe, wale wadada wakawa wanamshangaa ni huyuhuyu au mwingine, maana wanamjua shemeji yao
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli Mungu ni mkubwa mtu wa kuhama nyumba na kulala nje leo kawa hivi
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbona malaika anaweza kuwa shetani?
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna mwinginekamshauri wakapime labda kaukanyaga maana wazee wakishakanyaga wanatulia ili wauguzwe vizuri
     
  20. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Unajua jamii huwa inapamba maneno. Inawezekana alihama kwa sababu ya maudhi ya mkewe. Tatizo la wanawake huwa warahisi kuongea ila sisi wanaume huwa warahisi wa kutenda. Wiffe akinikosea sina haja ya kumtangaza ... ni ku-take action tu.
     
Loading...