Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata punda anaweza kuwa rais wa Tanzania!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KYALOSANGI, Mar 25, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hu wa najiuliza kwa hali hii inayoendela nchini ,na mamlaka aliyo nayo mkuu wa nchi ,na utamaduni wa wa Watanzania wa kutoona wajibu wa viongozi ,na ugoigoi wa kutopigania haki ,ni dhahiri kuwa hata bila ya uongozi nchi hii inaweza kuwepo .
    Kama kungekuwa na uongozi dhahiri tusingekuwa hapa.
    Kama watu wanaweza kuiba wakarejesha na rais akatangaza ,tukakaa kimya ,maana yake nn! fedha zinzkwapuliwa BOT watu wana cheka ......
    kiongozi anawaambia watu ...kuleni nyasi,kuleni kwa jasho lenu....!Hakuna kinachotokea mifano ni mingi mno ila kwa kifupi ni kwamba hata punda anaweza kuwa rais wa Tanzania na amani na utulivu ukaendelea!
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nikichangia chochote hapa nitapewa yellow card kwa ajili ya ban!!!! ngoja nitoke, natoka!!!
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    vipi ushatoka?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tittle umekosea kidogo
    ungesema hata Punda anaweza kuwa mtendaji mkuu wa CCM
     
  5. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Subiri Dawa yao inachemka kwa Babu Loliondo. Viongozi wa aina hii wanastahili kuinywa!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni ukweli unaoumiza sana, yaani in short tuko kama mazezeta fulani hivi (samahani kama kuna niliyemkwaza):nimekataa
     
  7. J

    Joblube JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanatuona sisi mabwege we tulia
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sommalia inaishi na haina rais
     
  9. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama vp hii nch tugawane tu!uzuzu wa watu wengine unatugharimu wengine!
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aghriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
Loading...