Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata nyie huwatokea?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kitty Galore, Aug 22, 2011.

  1. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    unapigiwa simu na mtu anakwambia amekuta miscall ya namba yako, au mwingine anakuuliza mbona unambeep, na kiukweli wewe hujapiga hiyo namba na wala huijui, na ukiangalia kwenye dialled namba zako haipo, sasa ukute mtu si mstaarabu anakupigia kukuuliza halafu na wewe uanze kushangaa shangaa, mbona utajibeba, hebu nisaidieni wataalam, hii husababishwa na nini?
     
  2. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata mimi imewahi kunitokea kama mara tatu hivi. Hata sasa kuna mtu ananitumia SMS kwa namba nisiyoijua na anaandika mabo ambayo siyajui. Kuna tuwasubiri wajuzi watufafanulie
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mi iliwahi kunitokea katikati ya mazungumzo akatokea jamaa mwingine upande wapili anaomba msamaha sijui kwa demu wake..wakati mi nilikuwa naongea na mtu mwingine kabisa..jamaa nae kusikia sauti yangu kapagawa...sijui hata ziliingilianeje...afu ilinitokea kama mara 4 hivi kwa siku moja mpaka nikashangaa..!!
     
Loading...