Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata mijibwa inamidomo misafi, imepiga mswaki? kuliko wewe!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mansakankanmusa, Aug 2, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    matokeo ya mgogoro wa walimu na serikali yamenishangaza sana.
    unaweza ukanigumdua kwa kitu kidogo tu! ninatabia ya kusema ije itokee
    waingeleza wachukue Tanganyika yao, tujue tunatawaliwa na wazungu,

    Pili Ije itokee wanyama waje tu waishi/wakae huku majumbani na sisi turudi polini naana hatustahili
    kuishi ni afadhali wanyama wanaaibu. aidha wangekuwa wastaarabu.

    maji tunayo, tunaoga.tunajisafisha hatung'ai, tunavuta oxygen/hewa safi hatunawiri
    mwanga upo hatuuwoni, jamani! hatuonani, rangi zote hizi hatui rangi nzuri, @ zote nyeusi?

    harufu modomoni, miswaki hatupigi? mea mwa dsm aibu sana, unasema nini juu ya migomo,

    ule wa madokta ulisemaje, na huu wa walimu, umesemaje..jamani hamuwasikii?

    wanyama wasafi kuliko sie @


    wote sisi hatujui kundi la matajiri linatetea nafasi yao wakae wakila raha milele? inauma sana
     
Loading...