Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata kwenu wapo hawa?????

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Oct 24, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Wapo watu ,anaweza kuwa mke/mumeo au mwanao au ndugu yako au
    office mate /house mate na kadhalika lakini wana tabia ambazo mimi huwa
    naziita 'very interesting'.......mfano..

    uko sebuleni unatazama tv ,anakuja na kubadili channel
    na pengine atakwambia 'taarifa ya habari saa hizi'....halafu huyo
    anatoka nje au anaingia chumbani/jikoni kuendelea na shughuli zake.....lol....

    mwingine anakuja na kuzima ac/feni oficin au nyumbani ulipo wewe
    halafu huyo anaendelea na shughuli zake na kukuacha na joto zaidi
    au mwingine anaongeza feni/ac na kukuacha na baridi zaidi lol....

    mwingine mnatazama taarifa ya habari halafu anakuuliza wewe maswali
    kama wewe ndo 'uliyesoma hiyo taarifa ya habari' wakati na yeye alikuwepo mwanzo mwisho...lol

    mwingine atakuwekea kipindi cha dini kwenye tv halafu huyooo
    anakuacha wewe unaendelea kutazama...lol

    mwingine ........mnaweza kuendelea ......
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    lol.................................
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mwengine anaingia chooni asubuhi halafu anakaa huko dk 10. Mpaka mnatia akili.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    hiyo hosteli hiyo?????/lol
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    pia majumbani zipo izo... We hujawah kukutana nayo wakati ukiwa kwa wadogo zako, afu wanakwambia "hayatoki, nasuburi yaje"
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    lol
    na foleni za mji huu
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ama mwenza anaingia bedroom late,anawasha taa afu anaenda sebuleni ama jikoni kula,lol
    Au kuna mtu anakuja anakuta unaangalia tv,anasimama mbele ya tv na kukuuliza anachokiona yeye. Dawa yake unamuambia siku hizi u ar nt transparent ujue..
    Mko kwenye gari ya ofc,safari ndefu afu mtu anajiwahisha kukaa mbele na hataki ac iwashwe coz yeye anaskia baridi
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    upo umelala halafu mwingine anatoka anakotokea anafungua radio kwa sauti ya juu na ni asubuhi hapo huna hata mpango wa kuamka.....hii huwa inanifanya nitake kuzirusha.......
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    au mtu anang'ang'ania kukaa dirishani halafu anafunga dirisha
    eti upepo mkali
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mwingine anafungua dirisha jua linakupiga usoni na wewe huna mpango wa kuamka lol
     
  11. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenye kukela wenzao....................penu hapa
     
  12. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Halafu uliye nje unaharaka...tena hii hasa kwenye nyumba za kupanga.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtu anakukuta unaangalia kipindi kwenye tv bila kuuliza anabadilisha channel huku akisema ''kuna movie/kipindi kizuri kinaanza''.
    Asubuhi kila mtu ana haraka zake alafu mmoja anakaa chooni mwaka.
    Mwingine akiamka mapema lazima nyumba iamke kwa usumbufu...alafu yeye anarudi zake kulala..

    .................................
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    inaonekana watu hawa wamejaa kila nyumba kumbe lol
     
  15. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Lack of class!!
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    mengine unaangalia movie lenyewe linahadithia
    kila part mpaka unaona hakuna haja ya kuangalia tena

    jirani anakuja kuangalia tv kwako anashika yeye remot anabadilisha chanel mwanzo mwisho
    aghrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280

    anakusimulia kabla halafu hiyo ecene ikifika anakwambia
    'si nilikwambia unaona' lol
     
  18. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kufungulia redio kwa sauti ya juu saa 11 alfajiri,
    wapo sana tu watu hao
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umeagiza beer bariiidi analeta ya moto kisha anaifungua wakati koo limekauka!Lol
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Nakuambia!maisha ni kuvumiliana. La sivyo unageuka chizi. Mwingine umefanya usafi kila mahali,kila kitu kiko in place sparkling, afu anakuja anatupa taulo alilojifutia kitandani (in case chumbani), ama anakuja anatumia glass afu anaacha kwenye sink (in case jikoni) hizi najua the boss zinakuhusu moja kwa moja hahaha

     
Loading...