Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata kukopi Kalenda pia issue?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 10, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    image002.png
    Tanganyika Law Societyu mpo yaani hata kucopy calendar inakuwa issue? Kalenda halisi ya July yatakiwa kuwa na tarehe kama ifuatavyo,

    07_July_2010_Calendar_Image.png
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    imekuwaje mkuu...mbona nashindwa kung'amua tatizo
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Iangalie Kalenda yao kwenye hichi kipererushi cha TLS then compare na Kalenda halisi ya mwezi jana yaana July 2010, je tarehe ziko sahihi??

    [​IMG]

    Kalenda halisi ya JULY 2010 hii hapa dadangu Preta,

    [​IMG]
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Labda ni Mayan calendar inayoishia 2012 !
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Printer ndo kawaingiza mjini. Si rahisi mtu kung'amua ghafla kuwa imekosewa baada ya kupokea copi walizoorder.
     
Loading...