Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata kizazi kijacho nacho kitapenda CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kanyafu Nkanwa, Oct 12, 2010.

  1. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sintashangaa maana ni matunda ya shule za kuchakachua elimu aka shule za kata
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Unategemea nini? Wamekuja na wazazi wao kutafuta T-shirt, kofia, khanga na vilemba vya bure. Na bahasha za Sh.2,000/= zikitembezwa nyumba kwa nyumba unategemea nini kutoka kwa walalahoi?
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wacha watoto wapendeze na pesa zetu!
     
Loading...