Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata kama tumeachana/tumetengana sipo tayari kuona mabaya yanakupata

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mary Chuwa, Feb 27, 2011.

  1. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni kawaida matukio mabaya kama ya kujeruhi,kuua yanawapata wale ambao wametengana baada ya kuwa aidha wapenzi au wana ndoa.
    Je ipo siku itafika waliotengana/kuachana wakafikia kusema hawapo tayari kuona mabaya yanawapata waliokuwa wapenzi wao na kupunguza kama siyo kufuta kabisa haya matukio mabaya ya kusikitisha tunayosikia kila kukicha baina ya wapenzi walioachana?
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mary wapo watu wanaoachana na kutakiana mema pale tu sababu za kuachana zinapokuwa zinaeleweka.wapo watu wanaokubali hali zilizowafanya waachane,wanasamehe na kujisamehe wenyewe.Kweli sababu nyingine zinazowaachanisha watu ni kubwa na zenye uchungu mkubwa,ila watu wakijifunza kumtumaini Mungu na kumtegemea hata kwenye breakups na kusamehe ipo siku watu watakuwa wanatakiana mema.Tatizo tunataka kubeba kila kitu kwenye vifua vyetu,mtu anakusanya hasira,mateso miaka mingi na pengine kuhatarisha hata maisha yake,laiti tungekuwa tunakubali alama za nyakati mapema tungeepuka mengi.Tutue mizigo kwa Mungu na tuvumilie kadri ya uwezo wetu na si kujilazimisha mwishoni yanashindikana unakimbilia kuua.
    ipo hata sasa ila tu namna ya kukabiliana na mitihani binadamu tumetofautiana,wapo wenye uwezo mkubwa,wapo wanaokimbia mapema na wapo wanaovumilia hadi mwisho wa safari yao.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Inategemea na sababu za kuachana.
    Inawezekana nisitamke neno ila chozi langu likawaa ni laana kubwa kwa maisha utakayoenda kuyaface.
    Unajua hata wazazi sio wote wanaotoa maneno makali.
    Akishasononeka tu unaweza ukashaa hiyo minuksi itakayofumuka.
     
  4. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    Hata kama sababu ya kuachana ilikua kubwa vipi, je akiwa na shida na uko in position kumsaidia hutofanya hivyo? na je ukigoma kumsaidia akifa utaudhuria mazishi na kulia? Mimi na ndhani shida huwa zinatokea kwa njia nyingi, ikiwa unaweza kumsiadia mwenzio fanya hivyo and forget.
     
  5. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkiachana unamfatilia wa nini ili iweje? Mpaka uyajue yale yanayomsibu au yasiyomsibu.

    Kaza buti endelea na mambo yako achana na yaliyopita yampate mazuri/mabaya wewe yanakuhusu nini?
     
Loading...