Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata Kama Ni Ubunifu Katika Mapenzi, Hii Imezidi.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Katavi, Jun 4, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hapa ni kutafuta kuvunjana viuno....lol!!
    198396_343044639102611_1020209061_n.jpg
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Kuna Member mmoja alikuja hapa jamvini akasema mbavu na kiuno vinauma kisa eti ali-apply strange style kwene nanihiii, labda inafanana na hii hapa, maana hii nayo unatakia uwe umeshamaliza kuzaa, sijui alikua nani yule alikuja na UZI wa namna hii
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hyo ni karahaaa sasa!!
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mapenzi ni UCHAFU na ujuzi huo ni ujuvi sasa hadi raha yaani
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani hao walikuwa kwenye mapenzi kweli au mazoezi ya sarakasi?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kuleta ubunifu katika mapenzi, unaweza kuvunja viungo...
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lord have mercy! Wacha niachike tu! Lolest!
     
  8. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmm kwa mie nilozowea mbatata za urojo siwezi hata nikijifunza mwaka mzima,bora zile zile nilizofundishwa na bibi enzi zile...
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamaa wako fit,wewe ukijaribu tutakutembelea wodi ya moi
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana hiyo!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    malizia hivi, Viuongo ambavyo ni sensitive
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama hauko fit usijaribu, hii ni kwa portables na wale wasiokuwa na vitambi tu
     
  13. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mhhh walah nami siitaki hiyo, raha iko wapi hapo! Kuumizana tu huko!
     
  14. sister

    sister JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    mbona ya kawaida sana
     
  15. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii lazima uwe na background ya SARAKASI....USIJARIBU NYUMBANI KAMA NI MZEMBE KAMA MIMI
     
  16. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa walikuwa wanacheza sarakasi tu na midomo ilikutana kwa bahati mbaya tu
     
  17. k

    kaeso JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaweza sister.....???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mapenzi na sarakasi, harafu akina dada wanapenda haya mambo kama nini!
     
  19. k

    kaeso JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaweza kuondolewa kizazi...
     
  20. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wabongo bana kwa kugeza, Iga basi tuje kukupa pole pale MOI muhimbili.
     
Loading...