Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata kama ni mtuhumiwa ana haki zake.

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, Jun 21, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fuateni utaratibu wa kazi yenu,hata kama ni mtuhumiwa ana haki zake.Upelekaji wa aina hii haukubaliki hata kwa wanyama sembuse binadamu mwenzenu.
     

    Attached Files:

    • 058.JPG
      058.JPG
      File size:
      17.5 KB
      Views:
      148
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kubebwa raha.
     
  3. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Maaskari wengi bado hawazingatii haki za watuhumiwa wakijiaminisha kuwa raia ni mahamuma wa sheria. Ndiyo maana utawakuta wakiwatesa,kuwapiga hata kuwadhalilisha kama hivyo,itabidi waheshimu haki ya watuhumiwa bila kuangalia maslahi binafsi.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Si bora hii kuliko ile ya kubebwa kipwinto?
     
  5. t

    tarizle Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama alikua analeta usumbufu sana askari wamfanyeje..?
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hate Police Brutality
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mtikila huwa anawaita hawa mbwa wa sisiemu!
     
  8. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    kudadadeki, mtu anabebwa kama ka-mnyama vile!
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bora hiyo kuliko ile Tanganyika jeki anatembelea kucha
     
  10. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    watanzania hamna jema kama kakataa kuondoka wamfanyaje wakimuacha tunasema wale nyanya tu kunawatu watata jamani au toeni pendekezo akikataa wafanye vp?
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Policemen wa kibongo ni wanyanyasaji sana, si amtie pingu tu fujo atazifanya vipi.
     
Loading...