Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata kama ni kupigwa, basi si hivi jamani!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, May 14, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh naona kama Uganda hii, hivi hawa wanajeshi hawajui kazi yao jamni aagrrr inakera bana aibu tupu
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    dahhhh
    mie picha kama hizi sizipendagi
    zinaniingia sana ..
     
  4. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    wapi hapo? Kabla hatujaanza kuchangia.Je ! Ni askari wa JWTZ au Nchi nyingine
    maana sare hazitofauntiani sana.
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br /> iyo ni kwa museveni.
     
  6. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Museveni atakuja kuitwa na Ocampo kwajinsi anavyoendesha nchi
     
  7. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama sio kunduchi ni kwa Mu7 lakini wanajeshi hawataniwi ukitaka utani taniana na mapolisi.Sio jeshi
     
  8. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni uganda unaweza ona bendera katika combati zao
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...anayeuwa kwa upanga nae hufa kwa upanga..Huyo M7 atakuja kuondolewa kama alivyotolewa Samuel Doe watu wanamkusanyia nguvu tu!
     
  10. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nenda motoni m7
     
  11. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Fimbo kama za kuua chatu mla watu!
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Lazima wapigwe kwanini uandamane kumpinga Rais halali wa nchi aliyetangazwa na tume halali na huru ya uchaguzi
     
  13. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    NI kweli MR,
    Hii ngoma ilikua Kampala Entebe-Road, Unaweza kuona ni kama tupo vitani, Tangu lini jeshi likakabiliana na raia wasiio na Silaha!,

    Lakini Siku hiyo Raia walimkamata mwana jeshi Mmoja Na silaha yake Walimdunda na kumuamuru kufyatua risasi zote 30 kwenye magazine mpaka ziliisha, walimjeruhi mbaya kabisa!
     
  14. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,321
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    iko siku.
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo mijamaa huwa haitaniwi
     
  16. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu Ezan...Hawa hawajaandamana kumpinga M7 ila wanaandamana kupiga kupanda kwa bei za vyakula...Lakini hata hivyo kama rais akienda kinyume asipingwe eti kisa ni raisi halali????Yemen,Syria,Misri,Tunisia,Libya na kwingineko kwani huko imekuaje????Naomba kuwasilisha....
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    duh...so disgusting
     
  18. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    God bless Africa!
     
  19. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    A Ugandan military UPDF officer (L) disperses supporters of opposition leader Kizza Besigye who gathered to welcome him back to Kampala from Nairobi on May 12, 2011. Dr Besigye was in the Kenyan capital to seek medical treatment for injuries sustained after he was attacked by state security personnel during an opposition demonstration in his home town. Ugandan President Yoweri Museveni vowed to stamp out "disrupting schemes" as he was sworn in for a fourth term. AFP PHOTO/Tony KARUMBA
     
  20. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]
     
Loading...