Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata kama kufa kufaana jamani... khaa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jmnamba, Apr 13, 2012.

  1. j

    jmnamba Senior Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KATIKA HALI ISIYO YA KAWAIDA MUDA HUU MAENEO
    YA UBUNGO KUMEIBUKA MAUZO YA NAKALA MOJA
    YA KITABU AMBACHO KINAMUELEZEA MAREHEMU
    KANUMBA NA MAMBO MENGINE, KITABU HICHO
    AMBACHO MPAKA TUNAPO RIPOTI MUDA HUU ENEO
    LA TUKIO KINAUZWA NA WATU WENGI SANA
    WANANUNUA KWA KIASI CHA SHILINGI ELFU TATU
    PEKEE.
    PIA IKUMBUKWE MAREHEMU NI JUZI TUU AMEZIKWA
    MSIBA UNAENDELEA LAKINI WATU KUPITIA MGONGO
    WA MAREHEMU WANAFANYA BIASHARA HIYO YA
    KUUZA COPY HIZO
    MSEMO HUU KWELI UPO? KUFA KUFAANA! JE TABIA
    HII NANI ALAUMIWE NANI AIKOMESHE?

    Kwa hisani ya MichuziJr.
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani ila pia wanaonunua ndio wabaya
     
  3. luck

    luck JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Wasanii wenzake washatangaza viingilio vya mechi wanayodai ni ya kumuenzi SK pale uwanja mkubwa wa taifa...KUFA KUFAANA!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,115
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Mwambie mwakifamba(La prezda wa shirikisho la wasanii) alifuatilie hili au usikute washaridhia hyo issue!
     
  5. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi pia nilishtuka jana pale JKNIA, nilipokiona kitabu (kijarida) hicho kikiuzwa! Ila kilikuwa kinauzwa sh. 5,000/=!
    Ama kweli KUFA KUFAANA!
     
  6. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo liko wapi? Baada ya mhalifu wa ubakaji na ukandamizaji kufa watu hupenda kujua hili na lile kuhusu maisha yake. Hata siku alipouawa Osama, watu walihaha kwenye mitandao kusaka habari za maisha na kufa kwake.

    Au wewe ulitakaje?
     
Loading...