Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata JK aomba kura kwa staili yake

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lutala, Sep 24, 2010.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    file:///Users/julius/Desktop/kikwete.jpg
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndiyo staili yao mpya ya kuhadaa wapiga kura hata Kawambwa kaanza jana huko bagamoyo.Hawana jipya just comedians
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wamwulize Mwangunga aliyekuwa anapiga magoti kusalimia wakati akisaka kuchaguliwa kugombea ubunge huko Ubungo
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    ANALETA MCHEZO HUYU...
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    huko tunakoelekea watajisahau wakiingia jukwaani na" shikamooni" watatoa...kweli kazi ipo mwaka huu.
     
  6. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akiwa anapanda miti anatandikiwa mkeka/jamvi ila kwa kuwa ni kura na nisuala la kuuza sura... kukaa chni siyo tatizo
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu Lutala naomba delete hiyo kitu hapo yenye red hapo.
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    duh kumbe hata prezidaa anapiga soksi za buku jero? na buti ina vumbi kama kina sie tu
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    umeona eeh?
     
  10. minda

    minda JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii hapa ilikuwa ni kuonesha compassion kwa huyo mwenye ulemavu; ile ya kawambwa ilikuwa ni kupiga magoti na kutamka kabisa kuomba kura. hivyo mleta mada ulitakiwa kulizingatia hilo otherwise pengine ulitaka wakuu tuone hiyo photo tu.
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ngashtuka Machale Kundesa JK anatrick za kisanii kwa kuwa kwao Bagamoyo kuna chuo cha sanaa.
     
  12. l

    lembeni Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilikua alemweleka aka serve
     
  13. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Heee, unataka watu wote tuone kama unavyoona wewe? Maajabu.........

    huyo kiwet........ kikwete anajipendekeza tu hana lolote, si hatutaki kufarijiwa tumuone anajkali sana watu wakati ni otherwise.
     
  14. M

    MJM JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Compassion ni muhimu kwa ndugu zetu walemavu. LAKINI HII HAPA JK ANAFANYA FULL USANII. Hata atoe machozi ya damu hatudanga-nyiiikiii!
     
  15. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umeonaeeeeeee! Hata mimi nimeishtukia hiyo!
     
  16. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    choka mbaya
     
  17. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie mbavu sina!
     
  18. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,744
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Mbona kama wapenzi hawa? We tazama tu mikono yao!
     
  19. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ..amechoka kweli ..mpaka kampeni ziishe atakuwa hana hamu
     
  20. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nina shaka na "biochemical reactions" hapo!
     
Loading...