Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata hawa ni MAFISADI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtama, Nov 10, 2010.

  1. M

    Mtama Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana ya ufisadi kwa mujibu wa uhalisia ni mtu yoyote anaehujumu mapato yoyote,iwe ya serikali,chama,biashara(hata kama ni yako mwenyewe)familia,ushirika na mengineyo,sasa jiulize wewe sio fisadi?Haujawahi kuwa fisadi,je wewe sio fisadi papa mtarajiwa,maana unakuwa fisadi kwa kiwango cha mahali uliopo,usione haya kukubali ukweli huu,badilika,usije ukachaguliwa ukawafanya waliokuchagua kama waliompa mbwa kazi ya kumuua chatu!!!!
     
Loading...