Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hata Dr Kadeghe wa UDSM jamani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Vakwavwe, Feb 10, 2012.

  1. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [h=3]
    S1475 PERFECT VISION SECONDARY SCHOOL DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 2 DIV-IV = 39 FLD = 97 [/h]
    imenisikitisha sana kuona hata wasomi tunaowategemea nao wanaanzisha shule na kutoza miada mikubwa mikubwa halafu hawalipi walimu vizuri na au wanatafuta walimu wasio na sifa na matokeo ndo haya...!!!!! hebu imagine watoto 97 wamekuwa wakilipiwa ada za zaidi ya millioni halafu wanapata zero. Na Kadeghe anahusika moja kwa moja kwa kuwa anakuwepo muda mwingi hapo shuleni na bado matokeo ndo haya. ...na alichoniboa zaidi ni kwamba alipozikusanya za kutosha mwaka jana akaenda kwao SAME kugombea ubunge kupitia magamba,wakachakachuana huko na akaukosa akarudi kukamua wanafunzi kama kawa na matokeo ndo haya.
    ni afadhali za kata watu wanalipa 20,000 lakini hizi IMPERFECT na ST Mariaz miyeyusho kweli..taifa limekabidhiwa kwa ngedere tuombe Mungu tufike salama.
     
  2. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo
     
  3. C

    C programming JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    jamaaa kume profesaaaa
     
  4. Z

    Zoooom New Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    **valid code**
    wizi mtupu. Yani ye anajali anaingiza nini na sio anatoa nini?

    Ni msom huyo.
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wameweka maslahi mbele na hawana mpango mkakati
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mdogo wangu alikamua pale yaani basi tuu kwa kuwa nilikuwa nje kikazi ila sio shule ile ni ubrothermen na usistado.
    Naona kuna haja ya wizara kuweka standards za ufaulu kwa shule.
    As the way I see kuna shule zastaili kufutwa tuu!Huwezi kuwa na nusu ya shule wamefeli kama uu mstaarabu rudisha ata nusu ya ada ule mtaji wa kuanzia maisha wale walioferi
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,147
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    wapenda pesa hawa na wala hayupo katika kusaidia wananchi..si unaona anavyoutolea denda ubunge
     
  8. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Serikali inatakiwa kusimamia hizi private school otherwise watanzania wataendelea kutapeliwa na haya majizi,wanapandisha ADA kila mwaka wakati performances zao zinashuka mwaka hadi mwaka,is high time now upelekwe muswaada kama ule wa January Makamba(makazi na upangaji) ili kudhibiti huu wizi na utapeli wa private schools.
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Elimu ni mradi.
     
  10. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Tatizo kubwa ni wizara. wanabadilisha mitaala kila kukicha. Na baraza la mitihani nalo siku hizi wanatunga mitihani utafikiri wanakomoa. Hakuna ubishi kwamba mitihani ya miaka ya 80 & 90 ilikuwa mirahisi ukilinganisha na hii ya sasa.
     
Loading...