Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata CCM wanatushangaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Dec 12, 2011.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Viongozi wengi wa ccm akiwep jk na wapiga makofi na vigelegele bungeni(a.k.a wazee wa ndioooo!)walitegemea 2ngekuwa 2meshawakimbiza kwa mawe kwa vtendo vyao wanavyotenda lkn sivyo.
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu sasa hapa tukuchangie nini?
     
  3. Bablii

    Bablii Senior Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa si uwaze wewe mkuu kuwafurusha kwa mawe, sisi tutakuunga mkono...au unarusha mawe kwenye keyboard?
     
  4. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tatizo la mtoa mada ni IQ ndogo aliyonayo pamoja na kusoma shule ya kata
     
  5. lukenza

    lukenza Senior Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata mimi sijaelewa
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huwezi elewa hata mtoa mada haelewi nini amekifanya
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nakushangaa kwa ulichoandika.
     
Loading...