Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata Bunge letu nalo ni bunge la kata tu...kama zilivyo sekondari na baadhi ya vyuo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwenda_Pole, May 5, 2011.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakati nchi imejaa matatizo ya msingi kama barabara mbovu,kina mama kila siku wanapoteza maisha wakijifungua kwa huduma mbovu mahospitalini na rushwa, wanafunzi wa vyuo kukosa nyenzo, wameanzish shule za kata na sasa matokeo yanaonekana. Wanafunzi wanafeli kupindukia, hakuna vitabu, hakuna walimu. Wananchi vijijini wanaishi kwa kubahatisha tu. Hakuna umeme wa kuaminika na mambo mengi kibao tu.

    Badala ya bunge letu kujadili mambo hayo pamoja na jinsi gani tunaweza kuboresha shirika la reli, kuboresha mapato kutokana na madini, kuboresha hali za maisha ya wananchi kwa ujumla...!! jamaa wanashinda kwenye mambo ya "uchama" kutumia nguvu zote kutetea mambo ya kichana hata kama hayana msingi, kutetea wanachama hata kama wanavurunda na wanatuhumiwa kwa ufisadi. Kazi ni kupigana vijembe tu kama wanapisho na kushangilia kama watu wapo vijiweni. kutokana na sababu hizo na nyingine nyingi sana sasa naweza kusema rasmi HATA BUNGE LETU NALO NI BUNGE LA KATA TU..
     
  2. N

    No Name 3 Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha maneno yakejeli na dhihaka kwetu watoto wa masikin. Kama wewe na mafisadi wenzio mmesoma ACADEMY kimpango wenu. Nani kakwambia shule za kata ni walopokaji na wafanya fujo. Toa maneno ya kufananisha na hoja yako sio shule za kata.
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na Katibu Kata Mkuu ni Spika Makinda ha ha ha. Mwenda Pole upo sahihi kabisa
     
  4. m

    mkulimamwema Senior Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wana laana kweli bungeni wanapendeleana na kufanya mazuri kuwa mabaya kila sehemu wameharibu ila tusikate tamaa kazi inaelekea kuisha bado kidogo tuu wajue nini tunataka
     
Loading...