Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata bongo tunatengeneza software nzuri!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Annael, Sep 10, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,079
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hii ingefaa zaidi kule Technology forum. Tupia na details itakuwa poa zaidi
     
  3. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    Okey mkuu
    1. Inaweza kuungwanishwa na EFD
    2. Unaweza ukatumi touch screen
    3. Unaweza tumia barcode reader
    4. Mult-Currency
    5. Report mbali mbali inatoa
    6. Inaweza tumika kwenye networked computers
    7. Mult-Stock

    na mengine mengi tu.
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,079
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Sounds good. Business Management Premier. I wish to know it more because my main concern is in stock management, debtors management and payroll. Nipe mwanga zaidi kamanda
     
  5. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Packages ziko aina ngapi na bei kwa kila moja ni sh ngapi?
    Tupia link kama tunaweza kuona demo online. Tupe mwanga zaidi, jina na kadhalika.
     
  6. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    kesho naiweka online ili watu wadawnload demo
    Tembelea Mawio Macrosystem

    Ni sisi wabongo kabisaaaa
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Roma haijajengwa kwa siku moja. Hongera na mjitahidi zaidi tusiwe tegemezi wa kila kitu. Tuna uwezo wa kuwakamata na kuwapita, vijana msikate tamaa.
     
  8. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    Ninajua tunaweza sana tena sana
    Na hii just starting point
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huo ndio moyo unaotakiwa msikate tamaa, muwe wabunifu zaidi na muepuke kuiga.
     
  10. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx mkuu ni drimland journey.
     
Loading...