Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata akijipendekeza, Nape Nnauye haukubaliki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Good boy, May 24, 2011.

  1. G

    Good boy Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana from no where nape kaenda eti udom kukagua majengo ya udom, nakusema eti serikali ya ccm inataka kuyakarabati cause yameanza kuwa na ufa, ukiangalia majengo hayo yamejengwa na hao hao ccm kwa kiwango cha chini baada ya kuwakabidhi wakandarasi wa bei cheap, cjui mwanaizaya huyu katokea wapi, msaliti wa ccm na mwanzilishi wa ccj number moja. Tena nape usipazoee udom, cc ni CDM LIVE mwanzo mwisho. Tena ushindwe wewe nape.
     
  2. G

    Good boy Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana from no where nape kaenda eti udom kukagua majengo ya udom, nakusema eti serikali ya ccm inataka kuyakarabati cause yameanza kuwa na ufa, ukiangalia majengo hayo yamejengwa na hao hao ccm kwa kiwango cha chini baada ya kuwakabidhi wakandarasi wa bei cheap, cjui mwanaizaya huyu katokea wapi, msaliti wa ccm na mwanzilishi wa ccj number moja. Tena nape usipazoee udom, cc ni CDM LIVE mwanzo mwisho. Tena ushindwe wewe nape.
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hv ndio nani huyu dogo vile?
     
  4. G

    Good boy Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo gani unaemuulizia?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    mtoto wa kigogo baba yake alikuwa na cheo fulani hivi wakati fulani , kapewa cheo kwa kujuana
    unaweza kumuita vuvuzela fulani hivi la ccm
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    dogo nape baab
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    yuko busy kufut agenda ya usaliti wake mwanachama wmenye kadi na moja ya CCJ hivi aliirudisha
     
  8. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    Babake alikuwa mjeshi na baadaye apata nyadhifa fulani lakini mpaka mauti inamkuta kama sikosei alikuwa Naibu Katibu Mkuu wa CCM...Nakumbuka kipindi hiko mimi nilikuwa chipukizi wa CCM na tukaenda kumpokea na kufanya gwaride la kichama....Tena kama kumbukumbu yangu ni nzuri ilikuwa kipindi ya Mzee Kolimba.....Kama nitakuwa nimekosea basi nisahihishwe...
     
  9. D

    Dillon Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2007
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah Great Thinkers......wakijadili hoja
     
Loading...