Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hat ya ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by wakutomboka, Mar 22, 2012.

  1. w

    wakutomboka Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa za harakaharaka na zisizo rasm imesemekana kwamba siri kali imefuta hati ya ajira kwa mwaka huu. Sasa ndugu zangu na mie tujibanebane hukuhuku kwenye sekta binafsi
     
  2. d

    dagjrtz Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama ni kweli sasa huu utata ina maana nchi imefulia namna hii? Haya sasa sijui tunaelekea wapi wandugu nadhani huu ni wakati wa kufanya mabadiliko makubwa kutokana na uamuzi mgumu.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,841
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    may be
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Uwiiiiii jamani!!
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dalili zipo na zinaonekana
     
  6. b

    balongo Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana ukweli upo kwani kuna nafasi kibao watu wamepigishwa interview lakini hadi sasa watu hawaitwi kazini mfano UDOM,VETA etc.
     
Loading...