Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hat Trick

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KML, Oct 11, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa wale wanaojua mpira mtanielewa.
    siunajua ukishinda magoli matatu katika football unapewa mpira wa bure unaondoka nao.... sasa jamaa kaenda gest na demu wake kamgonga goli tatu alipomaliza akafurahi akaenda reception akaomba condom ya bure na yeye aondoke nayo
    Watu bwanaaa...
     
  2. S

    SHERRIE Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kwenye football match unapewa ule mpira uliotumika kwenye hiyo mechi husika basi na yeye angejichagulia moja kati ya hizo alizotumia.......... kama walitumia..
     
Loading...