Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haswaa hawa ndio wangestahili kuwa mamiss Afrika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fyong'oxi, Oct 2, 2012.

  1. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miss africa.jpg

    Kiukweli kama sio mambo ya kuwaiga wazung, hawa ndio wangestaili kutupatia mlimbende wa bara la Africa!
    Nyie Mnaonaje?
     
  2. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hao ni watu au mapipa yenye shep za watu?
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    All i see is MEAT, MEAT, MEAT and MORE MEAT EVERY WHERE!!!!!! Ila safii kama sponchi, wala huitaji godoro kwa death of PERIPLANETA AMERICANA!!!!!
     
Loading...