Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hassan Hassanoo au ‘Mpiganaji’ mbaroni Dar kwa Wizi...

Discussion in 'Sports' started by nngu007, Sep 6, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [TABLE="width: 879"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]


    Na Dina Ismail

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #FFFFFF"]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]
    ALIYEWAHI kuwa Katibu wa Klabu ya Simba na Mwenyekiti wa Chama cha Soka Mkoa wa Pwani (COREFA), Hassan Othman ‘Hasanoo’ anashikiliwa na Jeshi la Polisi Mkoa wa Kinondoni kwa tuhuma za wizi wa madini ya shaba.


    Hasanoo alitiwa mbaroni na polisi jijini Dar es Salaam tangu juzi na hadi jana bado alikuwa anaendelea kushikiliwa katika Kituo cha Polisi Oysterbay.

    Akithibitisha kukamatwa kwa ‘Hasanoo’, Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kinondoni, Camillius Wambura, alisema shaba hiyo tani 26 yenye thamani ya sh milioni 400 ilikuwa ikisafirishwa kutoka Zambia kuja jijini Dar es Salaam.


    Kamanda Wambura alisema shaba hiyo ilikuwa ikipelekwa bandarini na katika tukio hilo wamewakamata watu wanne akiwamo Hasanoo na wanaendelea kuwahoji kuhusiana na tukio hilo pamoja na mengine ya wizi wa shaba.


    Kamanda huyo aliongeza kuwa uchunguzi bado unaendelea na panapo majaliwa watuhumiwa hao watafikishwa mahakamani kesho.


    Hasanoo au ‘Mpiganaji’ ni mdau wa soka wa muda mrefu, ambapo amewahi kushika nyadhifa mbalimbali katika klabu ya Simba, ikiwamo Katibu Msaidizi, Katibu Mkuu na mjumbe wa kamati mbalimbali za klabu hiyo.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ila hii ishu dizaini ilisha zungumziwa vile..
     
  3. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tena siku nyingi!!!
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio Friends of Simba
     
Loading...