Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

~ Hasira ya Baba ` Hadithi mpya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 19, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Hadithi mpya ya kusisimua ya "Hasira ya Baba" imeanza. Utaipata kwenye toleo la kijarida cha Cheche za Fikra ikiwa ni sehemu ya kwanza. Sule Chitete amefurahia kupata watoto wawili wa kike, Shukuru na Majaliwa. Baadaye akapata mtoto wake wa kiume baada ya kungojea sana, wakamuita Sifa. Sifa alipendwa na kila mtu kijijini, isipokuwa baba yake....
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    safi sana Mzee Mwanakijiji hatimae umetukumbuka .
     
  3. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!!! hadithi bomba sana hii, naisubiri kwa hamu kubwa iendelee wiki ijayo. :A S 41::A S 41:
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    siwezi kuwasahau.. vinginevyo mafisadi watashinda!
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nasubiria kwa hamu....
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    :confused2:
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na wewe mtunzi unaisubiri:sleepy:
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280

    si ndiyo... kwa sababu.. bado inaandikwa na kama kutoka mbali mwisho wake unanivutia hata mimi!!
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Nahisi sehemu ijayo itakuwa kali zaidi!! Waiting so much to read it!!
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    kwa wenye mioyo mpyepesi wasianze hata kuisoma au kama wameanza wasisome toleo lijalo... NI ONYO....
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Asante sana MKJJ kwa kutukumbuka, maana ile nyingine sijui iliishia wapi!
     
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hee! hi hadithi!!
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    ile nyingine ingezua ugomvi.. labda one of these days..
     
  14. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah Heading kama nisinge kuwa na subira ya kwenda kuangalia mpaka chini...ningekushambulia mzee...kwamba niaje...wewe kutuwekea siasi kwenye mapenzi..by the way....Thanks...
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naogopa kuanza kusoma usije ukatupokonya tonge mdomoni kama wakati ule:mad2::mad2::mad2::mad2::becky:
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280

    usiogope ile nyingine najua wewe ungeipenda sana! ndio maana nikawanyang'anya tonge ila I promise nitaimalizia tu..
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Imalizie mkuu!
     
  18. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    na moyo wangu mwepesi,nitaweza kweli?
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    jitahidi tu, yote "yanawezekana kwa yule aaminiye"
     
  20. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    MMK hii hadithi:becky::becky: hahaha
    sasa ndo imeishia hapo?hakuna juzuu zingine?
     
Loading...