Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hasira hasara!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, May 3, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa kafika nyumbani kwake,kakuta mlango wazi,kazama moja kwa moja hadi chumbani,akamkuta mkewe na rafiki yake kitandani wako uchi wa mnyama kama walivyozaliwa.Jamaa kwa hasira akampiga risasi na kumuua rafiki yake.Mkewe huku akivaa nguo akasema,'kwa mtindo huu utaua marafiki zako wote!".
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    angemuwasha na huyo mwanamke.
     
  3. M

    MASTER VOICE Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anamaanisha chakula chake ni rafiki za mumewe wakiisha anaweza kuhamia kwa ndugu cjui itakuwaje
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuuh huyo mwanamke kiboko
     
Loading...