Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hasimamishi tena toka alipopata ajar nifanyeje?

Discussion in 'JF Doctor' started by MUREFU, May 10, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habaree wanathinker ninaomba mmusaidie rafiki yangu huyu mana nimeshndwa kumpa ushaur mana cjui nimwambie nini? Ninajamaa yangu yeye ni mfanyabiashara wa kusafiri safir ameoa na anamke na watoto wawili. Mara ya mwisho anasema amepata ajal mkoan arusha ngaramton kwny bodaboda akavunjika kiuno. Na kutokana na biashara yake inamruhusu kukaa nje muda mrefu akaenda kutibiwa akiwa amekaa kwa anko wake huko huko arusha mpaka akapona baada ya miez miwili. Ila hakumwambia mkewe jambo hili. Sasa kivumbi kinakuja amerud na mkewe anataka hak yake ya ndoa na jamaa anamzuga mpk sasa yapata wiki. Je wanathnker msaidien afanyeje mana anaogopa akimwambia mkewe anaweza kumuacha. Wanathnker msaidien analia wakat ananieleza haya
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,375
    Trophy Points: 280
    aende hosipitali kwanza
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Msimamishe umpeleke hospitali,hata hilo unataka ushauri?
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hio issue ni kubwa sababu ana mke.. Na inakua ngumu zaidi ukizingatia ni mda mrefu hajampatia haki yake mkewe. Inatakiwa awa consult wataalam katika hio sector lakini first step ni bora amwambie mkewe maana unaweza kuta itachukua mda kurudi katika hali yake ya kawaida... Na najua si kitu tunachorabu kujibu but ni ajabu saana kuficha kitu kama ajali mbaya kama hio kwa mkeo... Just curious nashindwa kuelewa...
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kusema ukwel hata mm nimeshndwa hapo kuelewa kwann haja mwambia mkewe na nimuda mrefu yan hapo ndo niliposhndwa kuelewa nisemeje
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mkewe ndie msaidizi ndani ya nyumba anaogopa nini kumwambia mkewe tatizo lake? hajiamini mwambie amwaleze mkewe asijipe majibu mwenyewe
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Yaani anaumwa miezi miwili bila mkewe kujua? Kha?! Hiyo ndoa ina mushikeli mkubwa mno wakati wengine tukiumwa hata ka kichwa kidogo tu tushatoa taarifa sembuse kiuno?!
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nashangaa,miezi miwili hospital mke hajui,mmmmmhhhh!
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    olalaaaaa kibofyeo cha senks na likes kimepotea,senks DA.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Umeona eeh hapo kuna tatizo kubwa mno
     
  11. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    upo sawa kabisa lakn anajaribu ni namna gan atakavyopata ushaur kabla haja mueleza mkewe ni suala zito sana
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kama anaogopa kumwambia mkewe aendelee kubaki na tatizo, tena mwambie asikuombe ushauri. Anajua anachoumwa huyo. Wala sio hiyo ajali. Sijaona mtu(mume) anapata tatizo then anamficha mkewe.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mbona ingebidi mkewe ndo awe mshauri wake namba moja? Huyo mkewe ana nini mpaka anaogopa kumshirikisha?
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka hata mm nilimuuliza juu ya hili akasema wenzie walimshaur asimwambie mana atamtisha alafu hata hvyo yeye anasema mkewe anaweza azima ghafla
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hapa ushauri hakuna kafanya ujinga toka mwanzo kwanini hakumwambia mkewe kapata ajali na nani alimuhudumia muda wote huu kaniudhi sana ngoja nitoke zangu kha!
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu DA sio kaka bana!
     
  17. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sawa kabisa ninakubaliana na wewe ila mh!
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Murefu tafadhali mie sio kaka mie ni mama wa watoto na baba yao
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    DA ndo mana mimi nasema hapa kuna zaidi ya ajali, upate ajali umfiche mkeo why jamani?
     
  20. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    anachodai anampenda sana hvyo hatak kumshtua na anawasi wasi akimshirikisha anaweza kumuacha ndo mana anaogopa hilo
     
Loading...