Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hasi Kitine atalialia mpaka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Mar 30, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Huyu naye ndo alikuwa SPY MASTER wetu enzi zile naona all of a sudden naye keshageuka amekuwa bitter ajabu.

    Hivi pamoja na kupenda kwake makuu bado anataka aongezewe sasa sijui ataongezewa vingapi. Kama ukitaka kujua kama huyu jamaa ni ELITIST wa hali ya juu hata press conference yake ya mwisho hakuifanyia sehemu ambayo watu wengine hufanyia yaani MAELEZO na hakukatazwa kufanya hivyo...wala yeye aliamua kwenda kuifanya GYMAKHANA GOLF CLUB!!! kulalamikia serikali hiyo hiyo ambayo alikwemo miaka nenda rudi

    Mbaya zaidi nani atasahau kile kisa chake cha kutumbukiza Benzi aliloliagiza toka ujerumani baharini baada ya kustukiwa wakati wa Mwalimu Nyerere?

    Tutasahau vipi alivyokuwa balozi kule Canada na akawa anafoji hati za dawa za mamilioni za walipa hoi halafu leo anataka kujifanya eti he's cleaner than clean.

    JK naye kazidi kuwalea hawa watu wasio na maana... Hivi matusi yoote haya anayomtukana JK ni kwa sababu ya ile nyumba Masaki? How low can this Kitine go?

    Keshasahau kuwa zile pesa za kufoji risiti zilikuwa ni kodi za walalahoi?
     
  2. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    GT hebu tueleze umepewa kiasi gani ndugu yetu ili tumrudishie huyo mtu na kusitili utu wako maana naona umeanza kuvua nguo zako zote ukianzia na issue uliyopost kuhusu mwakyembe na NSSF na hii thread.

    Kitine kama alifoji hii aimanishi kuwa baada ya kujua kuwa alikuwahawatendei haki wananchi hawezi kutubu na kuamua kuwatetea wananchi.

    Nyuma nikijibishana na mmoja ya watu walikuwa wanaleta vidata uchwara kama vyako kuwa mnanajitafutia mwanya wa kuonwa na mafisadi ili wawanunue, jamaa akabisha sana sasa et least nimeshapata evidence yako na ninaahidi wengi wenu mtanunuliwa humu uchaguzi ukikaribia.

    Na hatutaacha kuwalipua kama tunavyoanza na wewe. tutakula na wewe sahani moja mpaka utarudisha hela za mafisadi kama ndugu yako kada mpinzani
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    tunaomba mtueleze huyu hasi kitine ni nani?
     
  4. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi mtu akifanya uovu anatakiwa akae kimya ili na wengine wafanye? Mwizi akiiba, hapo baadae hatakiwi kuja kuwa raia mwema na kukemea wizi? Mara nyingi huwa sizielewi post za GT !
     
  5. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Its Hasse and not "Hasi"
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mr. Kitine has never been balozi in Canada. Alikuwa anasomea Phd Vancouver. Get your facts straight before you start shooting from the hip.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Mar 30, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,097
    Trophy Points: 280
    Anatakiwa aadhibiwe kwanza kwa maovu aliyoyafanya halafu atubu ili aweze kuwa na mamlaka ya kimaadili kukemea maovu. Kinyume na hayo ataendelea kuonekana ni mtu mwenye machungu flan flani hivi.
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,818
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280

    Kumbe washilika wanataka kutufunga kamba taratibu bila ya sisi kujijua. Kwa vile sisi ni wadanganyika basi wanataka kutudanganya kirahisi.

    Kuhusu GT na NSSF nenda kenye post za NSSF then utajua GT ana agenda gani na hiyo NSSF!!!!!!!!!!!!!!?????????
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mbona mtakatifu Nyerere hakutubu na aliendelea kuzodoa wenzake wachafu?
     
  10. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu wanabadilika.Ni vema ukaanza vibaya ukamaliza vizuri.Ni kweli Kitine alianza vibaya,lakini kama kaamua kumaliza vizuri ni heri kwake!Hata hivyo sina hakika wewe unayemsema vibaya Kitine kiasi hicho ni nani.Na hisi kwamba wewe ni mtu wa usalama wa taifa.Kama ni kweli pole,maana nina hakika unaona mtu ambaye kakupashwa kuwageuka sasa amewageuka.Kitine ni binadamu na ana haki ya kutoa mawazo yake.Wakati ule asingeweza kusema kwa sababu system ilikuwa imembana,sasa yuko huru,mwacheni aseme.Hata hivyooo,kwani anayosema ya uongo?


     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Aisee nashukuru watu wameona hilo... Unajua kuwa pandikizi ni kitu kigumu sana, ni sawa na mwenye pepo vile, itachukua muda sana kugundua na kubadilika.

    I am glad Kitine kaona, ila nina wasiwasi kama some members humu wanaona hivyo

    Maumivu ya kichwa huanza pooooole pole
     
  12. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #12
    Mar 30, 2009
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    I wish somebody could post here IN FULL what did Mr Kitine said.
    I am more interested in the content than the container
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 30, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,097
    Trophy Points: 280
    Hakutubu nini?
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    nasikia jana kalia tena

    anafkiri tushasahau ufisadi wake wa Canada?
     
  15. i

    ibange JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama anasema ukweli na aseme. ni woga kumwangalia msemaji badala ya kuangalia anasema nini
     
Loading...