Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hashim thabeet atemwa NBA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 28, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Timu ya Memphis Grizzlies inayoshiriki ligi Kuu ya kikapu ya NBA, imempeleka mchezaji wake wa kati Hasheem Thabeet kwenye timu ya Dakota Wizards inayocheza ligi ya wachezaji wanaochipukia ya NBA Development League.
    Thabeet, mwenye urefu wa futi 7 na inchi 3, ambaye alimaliza akiwa wa pili kwa ubora katika mchujo wa kuwania kuingia ligi kuu ya NBA kutokea vyuoni, ameshushwa daraja ili akajifue upya baada ya kuwa na wastani mbovu wa kufunga pointi 2.5, kuwahi ribaundi 2.9 na kuzuia 1.1 katika mechi 50 alizocheza. Mchezaji huyo wa zamani wa timu ya chuo kikuu cha Connecticut, alifunga pointi 10 ambazo ndizo pointi zake nyingi zaidi katika mechi moja tangu atue NBA Januari 2 katika mechi dhidi ya Phoenix Suns.
    Thabeet ameonekana kuwa ni mchezaji anayehitaji kujifunza zaidi kuboresha uwezo wake, lakini kutokana na mjumuisho adimu wa urefu wake na wepesi uwanjani, vilimfanya apewe nafasi kwenye kikosi dhidi ya wachezaji kama Tyreke Evans, ambaye alichezea Chuo Kikuu cha Memphis, Stephen Curry na James Harden.
    Grizzlies hivi sasa imekuwa ikimtumia ikimtumia mchezaji kutoka Irani, Hamed Haddadi, ambaye yuko katika mwaka wake wa pili tangu atue NBA, akiwa kama mchezaji wa akiba wa nafasi ya mchezaji wa kikosi cha kwanza, Marc Gasol.
    Thabeet, mwenye umri wa miaka 23, amekuwa ni mchezaji wa kwanza aliyeingia NBA kwa ubora wa juu zaidi kutupwa kwenye ligi ya "wanaochipukia" wa NBA. Mchezaji wa Portland, Martell Webster, ndiye aliyekuwa akiishikilia rekodi hiyo tangu mwaka 2005. Hata hivyo, Webster yeye aliingia NBA akishika namba 6 kwa ubora, wakati Hasheem aliingia akiwa bora zaidi kwa kushika namba 2.

    CHANZO: NIPASHE
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ina maana akipanda kiwango watamrudisha moja kwa moja NBA au itamlazimu kupitia tena kwenye mchujo?
     
  3. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    So much about last year's hype of dude being selected as NBA's 2nd draft pick. Some in here will exclaim "Told you so!" Goes to show dude may have the right genes but that clearly ain't enough for him to make it in the major league. Dude's definitely down for now, and may well be on his way out.
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Anarudi moja kwa moja.
    Hii sio kitu kibaya sana kama watu wanavyofikiri, maana jamaa anahitaji minutes, na akiwa Grizzilies sio rahisi kuzipata right now. Bora aende D-League apate experience zaidi, naamini atarudi better then ever.
     
Loading...