Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hashim Lundenga ni mbinafsi wa kutupwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mkorosai, Mar 12, 2011.

  1. M

    Mkorosai Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hashim Lundenga ameingia mkataba mpya na Vodacom na kulipwa zaidi ya milioni 200 kama malipo ya kununua shindano la Miss Tanzania liitwe Vodacom kuanzia ngazi za vitongoji hadi Taifa. Hivi sasa kuna mvutano mkubwa kati yake na waandaji wa mashindano hayo ngazi ya kanda na mikoa hasa wale wa kanda za Dar es salaam ambao walikuwa wameingia mkataba na Redds Premium, na kuyaita mashindano yao kuwa ni Redds Miss Kinondoni, Redds Miss Ilala na Redds Miss Temeke kwa miaka mitatu iliyopita.
    Lundenga amekunja milioni zote hizo n a bado anakusanya ada ya kuanzia Shilingi laki tano hado Shillingi Milioni moja moja kutoka kwa mawakala wake wote nchi nzima. Halafu hiyo haitoshi anawabana mawakala wake wasivute chochote kutoka Redds Premium!!!!
    Huu ni ubinafsi wa kupitiliza na ulafi usio na kifani.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    Haya....................
     
  3. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unachsema ni cha kweli, huyo bwana ana ushirika na Rostam, chenge, Lowasa, karamagi nk. Ama kweli nchi hii.........!!!!!
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli bado sijaujua mwisho na aina za ufisadi maana, huu ugonjwa kama hiv vile
     
  5. bmx

    bmx Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo miss tz amefanya nim mali yake!!!!!!!!!!
     
  6. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye ni mbinifu mzee alianzisha miss Tz kupiti Reno Intl Agency mwache ala chake. Hizi fikra wahindi,wakenya wazungu etc hawana za ujamaa na ndio maana unasikia kina Ambar,Odinga,Branson ni matajiri lazima utajirike kwa expense ya others who are laymens. Badilika kimtazamo usije ukawa kama malecture wa Kampala intl univ. dsm campus wamesign wenyewe mkataba kwa nia sasa wanaona wenzao wakenya na wauganda wanafaidi.
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni biashara mkuu- kinachoangaliwa ni profit maximization hakuna cha utu kwenye masuala hayo!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Afadhali angeishia hivyo kuchukua hela zao na kusepa kuliko uchafu anaoufanya kutembea na vibinti vinavyotaka kugombania umiss huku akivihaidi ubingwa na kuwauza kwa ma predeshe...lundenga aka mjomba nilikupa live bagamoyo enzi za kina wema sepetu mjomba hii laana aitokuacha..naona inazidi kukuchafua...wale mabinti uluvyowauza bagamoyo sitokushau ndipo nilipojua nini maana ya umiss..nilishukuru kampuni kwa kunipa training mitaa ya uko nione mengi..loh!!u miss ata awe mamako mkane..biashara chafu atari
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    after all haya mashindano miss xxx yana faida gani kwa taifa?
     
  10. d

    damn JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuongeza speed za umalaya na kuamsha ari ya wanaume kutaka wanawake (ashiki)
     
  11. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...kwani mwenye haki miliki ya hii Miss Tanzania hapa nchini ni nani, kama ni yeye Lundenga mie sioni tatizo hapo
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Naomba ufafanuzi wa maneno niliyo-bold kwa read colour.....Im some how interested to know.......
     
  13. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndiyo kiinua mgongo chake then anakula kona...
     
  14. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga hoja, afikishwe kwenye mkono wa sheria kwa kufisadia warembo.
     
  15. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Kwanza hashimu lundenga hatauona ufalme wa mungu. Anawakalisha watoto wa wenzake uchi majukwaani, kisa pesa!!!!!!! Wa kwake atakubali aje pale avae vuchupi. Mimi sipendi sipendi, sipendi, sipendi
     
Loading...