Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hashim dogo ndo nani?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mkare_wenu, Aug 25, 2012.

  1. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    **WADAU WA HIPHOP
    INAWAHUSU HII**

    Wasanii wengi wa Hiphop
    wakiwa kwny mahojiano
    au wadau wengi
    wakiulizwa mc gani
    wanayemkubali wengi
    humtaja HASHIM
    DOGO.Frankly
    speaking,binafs wimbo
    nnaoufaham ambapo naye
    yupo ni TUNASONGA
    aliochana na kalapina....

    SWALI: Ni kitu gani spesho
    au track zipi alizofanya
    zinazofanya wadau wengi
    wamkubali,au wanaomsifia wanafuata mkumbo? Binafs simjui
    sana..
     
  2. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Dogo Mwanaharamu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kuna track inaitwa saa za kazi yupo na Afro Reign kina Sebastian Maganga enzi hizo itafute inaitwa saa za kazi ingia eastafricantube kwa chuma utaipata pia kuna track yake nzuri iliyomtambulisha vyema inaitwa in the shaddow ipo safi sana jamaa aliweza teka soko kipindi hicho coz alikua anajua kughani kwa kingereza ambapo ndio ilikua inashika chati,kwa kifupi jamaa ni jembe aka mnyama wa ukweli.
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    umemaliza mkuu,akasikilize then arudi hapa kucomment bila unafiki.
     
  5. Nospah

    Nospah JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umetisha mkuu
     
  6. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Chochote utachofanya kifanye tena kwa uhaakika,
    Nani mzugaji na nani anawajibika,
    Wenye vipaji na fani wanahesabika,
    Kama wewe ni jambazi fanya kweli saa za kazi..........................

    Mungu nipe mungu nipe vitu vyote vya thamani ebana eeh mungu si athumani..........
    Mawazo yangu yanabusu sakafu ya mahabusu....................

    Hivyo ni vipande baadhi katikaa mistari yake
    Hashim ana track kibaao kuanzia arizo rap kwa kiingereza mpaka za kiswahili.

    Sikiliza hata jingle ya DJ Show Redio One, amefanya Hashim 98-99 lakini mpaka leo bado inabamba!

    Kama humjui Hashim itakua umeanza fuatiliaaa HIP HOP majuzi
     
  7. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mmh,ngoja nijaribu kuzigoogle hzo nyimbo
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Nyimbo zote hizo ni Kali,
    But cha mtoto kwa (IN THE) "SHADOW OF THE DARK DESTINY",
    Nenda kautafute YouTube ndio utamjua.
    Ningekua na muda ningekuwekea mistari (lyrics) zake hapa, but nalala mkuu!!

    Kuna Uzi mmoja uliwahi kumzungumzia kwa marefu na mapana, tena kwenye sub-forum hiihii ya Celebrities, jaribu kui-search!
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    "DJ Show is get goin on x2
    Saa nane niko nyumbani,
    Kuchabo Radio One,
    Manabo hawana Fani
    Sasa nawateka
    Nikiweka panga langu nawafyeka
    ......""


    Dah, mwanaharamu ni mwanaharamu tu kwa kweli!!!!
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    "kuna mwanamke mi ananipa kiwewe,yani mchana akikosa usiku anajiukumu mwenyewe,sumu asipewe na mwanaume mwingine anatema,kwa kweli naona ni vema,kuweka nanga mapema,mtoto kitanga mtasema,wanga tena mtapanga mengi,machizi wanamtazama,kwa macho ya wizi mama,...."

    iyo ndio baadhi ya mistari ya mwendawazimu Dogo.
     
  11. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2014
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    majuzi kati nilimuona maeneo ya makumbusho na ride yake.kimaumbile jamaa anaonekana umri wa harakati za ujanani umeenda.sure this brother was a real and illest MC ever.
     
Loading...