Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hasheem Thabeet VS Jeremy Lin

Discussion in 'Jamii Photos' started by m_kishuri, Feb 17, 2012.

  1. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG][TABLE="class: infobox vcard, width: 25"]
    <tbody>[TR]
    [TH]Date of birth
    [/TH]
    [TD]February 16, 1987 (1987-02-16) (age 25)
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Place of birth
    [/TH]
    [TD]Dar es Salaam, Tanzania
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Nationality
    [/TH]
    [TD]Tanzanian
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Listed height
    [/TH]
    [TD]7 ft 3 in (2.21 m)
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]



    [​IMG]

    [TABLE="class: infobox vcard, width: 25"]
    <tbody>[TR]
    [TH="bgcolor: #0953A0, colspan: 2, align: center"][/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Date of birth
    [/TH]
    [TD]August 23, 1988 (1988-08-23) (age 23)
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Place of birth
    [/TH]
    [TD]Los Angeles, California
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Nationality
    [/TH]
    [TD]American
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]High school
    [/TH]
    [TD]Palo Alto HS (Palo Alto, California)
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Listed height
    [/TH]
    [TD]6 ft 3 in (1.91 m)
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH][/TH]
    [TD]200 lb (91 kg)



    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    [/TH]
    [TD]263 lb (119 kg



    Jeremy Lin




    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]

    Jamani tuangalie data za hawa vijana wawili halafu tuelimishane ni wapi kijana wetu (Thabeet) alipokwamia. Pia tusisahau ile methali ya kiswahili isemayo: Ng'ombe wa maskini huwa hazai, na akizaa huzaa ndama dume.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumlinganisha Thabeet na Lin....ni obvious unamuonea Thabeet!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    tatizo wakishafika huko hujisahahu8 na kuwaza bata tu muda wote kuja bongo kuuza sura.

    sio mbaaya hata hvo umetutambulishaq watz.
     
  4. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hivi bado anacheza NBA kweli huyu...
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,952
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kivipi?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Thabeet kinachomuua ni misifa tu,kamnunulia mama yake nyumba masaki + vogue=ulimbukeni,hzo hela kwa nini asingenunua heka mbili mbezi beach akajenga apartments akazipangisha akapata hela nzuri tu,vogue ya nini cc5000,kwa siku mafuta ya elfu50
     
  7. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lin ana kiwango kikubwa.
     
  8. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    kumetokea nini tuwalinganishe kuhusu nini? kifedha, kiuchezaji tufafanulie please be complete
     
  9. V

    Visionmark Senior Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni kweli kabisa kuwa kwa kiasi fulani huyu jamaa kachangia kuitambulisha Tz kwenye ulimwengu wa michezo & nampa big up kwa hilo, lkn mimi nilishituka pale niliposikia kwenye vyombo vya habari jamaa akisema kuwa yeye kufika hapo alipo ni matokeo ya juhudi zake binafsi na hakuna mtu aliyemsaidia ktk hilo! Oooops!
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wewe nawe una matatizo ya ufikiri.....
     
  11. King2

    King2 JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Alipokwamia kijana wenu ni kwamba ana damu ya kitanzania.
     
  12. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Yaani utafute hela uendelee kujitesa? Hata wewe kama una SanLg (pkipki) kuna watu watasema kwa nini usingenunua baiskeli ambayo hutatumia mafuta.
     
  13. T

    The Priest JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa yeye akifanya hivyo na sie wabangaizaji tufanye nini?yule ni tajiri tayari hayo kwake ni mambo ya kawaida,ni sawa na kumshauri Mengi ajenge maduka pale sinza apangishe wakati yeye anafanya investiments kubwa..
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sioni ulinganisho hapa maana kila mtu hutoka kinyake vyake na kila mtu ana bahati yake maana tunawajua kina Dikembe Mutombo pia walitoka Afrika na kufanya vizuri tu.
     
  15. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fikra mgando za wabongo....wabongo sisi tunalaana yaani siku zote tunapenda kuombeana njaa tu ,yaani kuzaliwa mtanzania ni kama kurithi dhambi ya asili ya adam na eva .....sasa kununua vogue na nyumba kwa ajili ya mama yake tatizo wapi? Tuombeane mema jamani sio kila siku kusubiliana chini .embu tutumie ule msemo wa aliye juu mfate huko huko.omba mafanikio sio shida ...............
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hivi kuna chema kitokacho nazareth?it's a failed nation and her people until the curse is lifted...
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ana haki na uhuru wa kutapanya pesa yake yake as he wish, besides kila mtu ana priorities zake...
     
  18. n

    namimih Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thabeet anayo haki ya kuendesha Vogue na Kumnunulia mama yake nyumba Masaki nilidhani angeweza hata kuongeza na ka boti kadogo cha kula bata hapo maeneo ya Yatch Club, unadhani hizo nyumba na vogue wamewekewa mafisadi tu. Tatizo lake huyo dogo ni kupigania kiwango chake , nina maana mazoezi ya kutosha ya kufanya awe kwenye kiwango kinachokubalika NBA, ili aweze kuuza sura zaidi ya hivyo anavyouza sasa, au hujui kuuza sura kwake kunaweza kumuongezea hela zaidi ya hizo alizo nazo kutoka kwenye mkataba wa kikapu, kumbuka kuna hollywood pia anaweza kutumika katika movie za kutisha, mambo mengi huyo jamaa anayo, lakini muhimu zaidi ni kuhakikisha anabaki kwenye kiwango bora cha NBA. Acha hizo wewe!!
     
  19. d

    dope bwoi Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thabeet kikapu kajulia ukubwani mimi nlikua nacheza kikapu pale jitegemee sec. Ye alikua anatembea na ndala mitaa ya sinza na alikua anakuja pale SPIDER( gymkhana groundz) na ndala akawa anafukuzwa kila siku amekuja kuelewa kidogo kikapu alipoenda makongo sec. Tena hapo yuko form 2! Ndo mana kikapu hakipo kwenye damu mana amejulia ukubwani wakati wenzie tokea wadogo wanacheza
     
  20. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :poa ni vema waafrika tubadilike, pale mtu anapofanya mazuri asifiwe, sio kila siku kunyosheana vidole tu
     
Loading...