Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hasheem Thabeet Recap - 2nd season in the NBA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Quemu, Feb 15, 2011.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    He is no longer a rookie!

    Second season yake ya NBA ndio hiyo inayoyoma. So why is our so young promising first-ever-NBAer still struggling?

    Is it:
    -Physical fitness?
    - Mental fitness?
    -Skills issue?
    -Or just competition ya number hiko so tough?

    Below are his recent statistics pulled from the NBA website

    2010 - 2011 Statistics

    PPG 1.1
    RPG 1.60
    APG 0.1
    EFF +2.16
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli kijana "Thabust" ana hali mbaya sana...........
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    I know! Hali si shwari kwa kweli kwa baller wetu. Hasipokuwa makini Memphis wata-drop contract yake. Na once contract ikiwa dropped, itakuwa ngumu sana ku-secure nyingine. Kwa tunaofuatilia NBA tumeshuhudia other high drafted players walivyotupwa baada ya ku-flop.
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    We need to show some love and support to Hasheem.. At least we have a guy in the NBA. I'm pretty certain that if he gets traded to another franchise, and work with another coaching staff (like Patrick Ewing), he'll improve tremendously. Go Hasheem
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    The problem is that,he is being too much a baller than a ball player.
     
  6. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    We are showing the love ndio maana tunakuwa concerned na performance yake. Ameiweka nchi yetu kwenye ramani ya michezo, kwa hiyo uendelezo wake kwenye NBA ni furaha yetu, na sio otherwise.

    I agree. Lakini ili aweze kupata nafasi kwenda timu nyingine inabida aonyeshe some potentials kwenye timu aliyopo, au?

    Kitu ambacho nime-notice ni ukosefu wa enough playing time. Pengine labda ange-improve kwa kasi kama angekuwa anacheza regular. Kwa hiyo kuna uwezekano kuwa competition ya namba ni kubwa sana pale Memphis
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mauno ya Jokate hayo.Inabidi akae Mbali na Jokate apo ndo ataweza kuperform Otherwise ataporomoka tu akuna Jinsi.Mchawi wa Hasheem ni Yeye Mwenyewe
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Jamaa ana hali mbaya kweli, mimi nadhani Memphis coaching is crap, jamaa anacheza like 2 min a game, sasa ataimprove vipi! Confidence inazidi kuporomoka tu. Natamani we traded kweli.

    Edit: Nimeangalia stats naona jana kacheza sekunde 0??? Imekuwaje wamemwingiza secunde ya mwisho? Crap kweli.
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
Loading...