Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hasheem Thabeet in D-league AGAIN!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by babukijana, Mar 23, 2011.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nimesoma mahali familia yake inadai kuna nguvu za giza nkacheka sana:lol:
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wanatafuta mchawi nani???:lol:
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Tusicheke wala kushangaa jamani,tumuhurumie tu bwana mdogo wetu kwani haya mambo yapo sana katika jamii zetu,sasa kama mpaka baadhi ya wabunge na mawaziri wetu wanaonekanaga Bagamoyo, unategemea jirani zake au ndugu zake huyu dogo wote wanafurahia kuona kijana waliyekuwa wanajua ni mchovu kimaisha sasa anadeal la kuingiza mabilioni?Ni wa kumhurumia tu huyu bwana mdogo maana waafrika tuna tamaduni ngumu mno..
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    kwanini nao wasiloge ILi wamuweke ndugu yao kwenye win win position?huu ndio uvivu wa kufikiri wa waafrika,nani hajaona uzembe wa huyu jamaa,sasa hivi wanatafuta mchawi.mama yeye anadai wamelogwa sababu ya range dih.
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Dogo aachane na waliomzunguka acheze gemu

    He is going down thick and fast
     
  7. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Ama kweli imani potofu zitatufikisha pabaya... sasa kama wanajua wanalogwa si watafute solution?
     
  8. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo la vijana wetu ni kujisikia kabla ya kufikia kilele.Waafrika wengine wanfanya vizuri lakini watanzania mhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!! Kijana akishapata kipato cha kutosha kununua nguo na mboga basi anaona kafika kumbe hapo ndo mwanzo tu.Huyu atakuwa alilewa pesa kidogo ndo kwishneeeeeee hivyo arudi bongo tusote wote maaana uchumi wa TZ ni sawa na mgonjwa wa kansa lazima kufa.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mazoezi kaka mazoezi, hamna short kati... ni mazoezi tu.
     
  10. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu unayozungumza yana mantiki lakini ukweli unabakia kuwa wanaotafuta wachawi nani ujue wamekata tamaa na mungu. Mungu hawezi kukusaidia kama hujajisaidia mwenyewe. Fanya mazoezi, achana na sifa, na punguza mademu njaa utafanikiwa na muweke mungu mbele ndio wenzio NBA wanavyofanya. Sasa dogo kila mwezi yuko bongo, mademu maarufu anawafukuzia yeye saa ngapi atafanya mazoezi? Inasemekana kila siku yuko Facebook tizi anafanya saa ngapi? Ajibadilishe otherwise safari ya kwenda kuchezea kikapu Poland au Russia iko njiani.
     
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Labda kaimiss RBA..asiposikiliza ushauri wa wadau atakuja kula msoto Bongo..
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dogo IQ yake sasa ndio inaanza kujionyesha aisee
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ..Ni ndogo au kubwa?
     
  14. h

    housta Senior Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tatizo ni kuwa kijana alilewa sifa despite watu kumwambia he needs to improve to remain in the league na kutokuwa a casualty of fame.No.2 pick wa kwanza kupelekwa D-League twice!!Badala ya kufanya mazoezi ya nguvu wakati wa off-season,yeye alikuwa anakula bata Dar es Salaam na kucheza kikapu mchangani-tena '21'!How can you improve?Marafiki zake wamemungusha pia!Hakuna aliyekuwa anamshauri kuwa dogo anahitaji kufanya mazoezi sana badala yake kuzunguka Dar na Range Rover wao wakaona ni bora zaidi.Ushauri wa bure dogo anatakiwa ajue kuwa bado ni mdogo sana kwenye game na kuwa No.2 draft pick,you need to train harder to prove your critics wrong.Now endorsements will be low since he is not that good any more.NCAA is not the same as NBA.NBA is tough.Afuate nyayo za King James,the dude trains hard everyday and that is why he can maintain his average points per game,and that is why he can do a number of triple doubles.Hakuna cha kulogwa wala nini,they need to start encouraging the dude to grow up.
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    uchawi haupandi ndege hahahahahaha,umesahau nini babukijana!
     
  16. S

    SELEWISE Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awe na discpline na fani yake nadhani na wabongo tumechangia kwa dogo kudrop kwa kumpamba so much as if amemaliza kila kitu ndo maana kila akipata mapumziko kidogo aja kula bata, cha muhimU bado anayo nafasi ajipange upya he can stil make it...tunamhitaji kututangaza watz..best of luck HASHIM..
     
  17. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aende New babu National Hospital akagonge kikombe
     
  18. aye

    aye JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Dogo kalewa sifa na jamii inayomzunguka haimpi ushauri na wapambe kibao alonao huko ndo wanaomwangusha pia.
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    he he hee,nakumbuka sana bac tumshauri arudi kwa babu kuna dawa akaonje asione noma.
     
  20. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    namuona youtube yo yo nyingi na marepa uchwara kina wakazi
    :embarassed2:
     
Loading...