Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hasheem thabeet hana furaha na NBA?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Jan 19, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wakuu nyota yetu ya kikapu inahitaji maombezi.......tangu ajiunge na houston rockets kacheza mechi 4 tu kwa dakika 38 tu......statistics yake kiukweli hairidhishi.....anahitaji akaze buti kisawa sawa asiwe mchezaji wa mazoezini tu.....
    [​IMG]

    nikiangalia hiii picha aliopiga na sande shomari baada ya game ya juzi na wizards....jamaa hana furaha kabisa...ule uso wake wabashasha hana tena...... huyu akizimika kimichezo wakuu na hatujaandaa mwingine itakuwa soo...
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kachoka huyo.Ndo matatizo ya wabongo akipata kidogo ****** uliambwata.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    dogo afanye mazoezi kwa nguvu tu......
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Aaaah usikonde mkuu wacha aje bongo na vijisenti vyake anavyoliaga pale Club Bilicana kwakugawa offer, zikishaisha kina Kanumba watampa ajira kwenye Bongo Movie!
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    lolz....anawez akuwa mchambuzi wa college basketball espn arifu.....akirudi bongo ataanza kucheza mamuvi hayo.....
     
  6. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,334
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Dogo sijui kalogwa?Nashindwa kuelewa,jamaa wanam-diss sana,the best looser....ndio hawezi teeena,kama nafasi kapata na anacheza mataptap mwanzo mwisho....class yake wana-perform safi kabisa,Griffin ni star,Steph Curry ni star,Tyreke Evans ni star,yaani hadi 10th pick Brandon Jennings ni star hapo Bucks...hili linatuaibisha tu,opportunity kapata production zero!bench warmer.
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Dogo huyu mzembe sku hizi, anajiona yuko juu haskii ya wakuu anangoja kuvunjika guu tu! LIMBUKENI!
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mtu akimshauri anamwita HATTER!!@!
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Afanya amzoezi ya nguvu!! Tayizo alibweteka na misifa ya bongo!!!
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,559
    Likes Received: 9,387
    Trophy Points: 280
    Haya tupe ujuzi unaandaaje mwingine?
     
  11. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ajitahidi na mazoezi tu mambo yatakwenda swafi maana wabongo kwa kuombeana njaa ndio mpango mzima
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    yah man nasoma comment zake.....
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kwa sera thabiti za chama tawala CCM
     
  14. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kichwa cha mwendawazimu
     
  15. T

    TUMY JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale ambao wamekuwa wakifuatilia ligi ya NBA ambayo Hasheem anacheza kama mtanzania pekee watakuwa wanajua ugumu wa ligi, tatizo letu wengi tunaponda tu pasipokujua ukweli halisi wa mambo, kumbukeni Hasheem bado ni bwa mdogo tu na anahitaji muda kuhimili vishindo vya ligi hiyo, msifikiri ni Kili RBA,NBA ni ligi ngumu hata kupata nafasi ya kucheza dk hizo alizocheza anaonyesha kwamba anaweza kwa hiyo mpeni muda bado ana nafasi ya kukua katika ligi hiyo na kujifunza zaidi.
    All The Best Hasheem.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe kabisa
     
  17. t

    thedon JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    NBA ni ngumu sawa lakini kama alivyosema mdau hapo awali compare him and his draft class-mates, especially those picked behind him, and his performances leave a lot to be desired. Now I'm not saying he should be an ALL-STAR by now like Blake Griffin, but he should be playing way more minutes than he is playing right now especially for a team like The Rockets who lack 'Big Men'. On the other hand, to be fair to Hasheem, he was definitely drafted so high mainly because of his potential and not his overall game. I think the consensus was you take a punt on him and in a few years with some directions and coaching you get a big defensive type of center in the mold of Dike Mutombo. My only concern is that over the last two (now halfway into the third) season he's shown no significant improvement, based on this I can see why people are skeptical of whether he can still turn around. Another thing is the years left on his contract and whether he'll be able to get the kind of money he is getting now when and if he gets a new contract. I for one think he should have stayed in college for his senior year. It would have allowed him extra time to improve his overall game, but then understandably his draft stock was so high at the time I probably would have declared too if I were him. Please note the above observations are opionions based on how I see things and not neccesarily the whole picture so I could be absolutely wrong.
     
  18. movingtarget

    movingtarget Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    let him live HIS LIFE....
    not the right moment to talk about 'what ifs' or what he coulda, shoulda, woulda....
     
  19. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hapa hatuongelei maisha yake, hayatuhusu; kinachotuhusu sisi ni kazi yake, na ndy maana tunajadili kiwango chake!
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    very classic man......
    bora umesema maana sisi kabila ya hii nchi huwa hatupendi kuambiana ukweli kama wenzetu weupe.....
     
Loading...