Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hasheem thabeet anatatizo gani kukaa bench (houston rokects)- nba

Discussion in 'Sports' started by Jethro, Feb 21, 2012.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF.

    Nimekuwa nikijiuliza sana kwini kuna tatizo gani kwa huyu bwana mdogo toka aingie NBA mwaka 2009 alikuwa 2nd pick overall na Memphis Grizzlies na sasa yuko Houston Rockets performance yake ina utata sana kwa sie tunao fuatilia sana mchezo huo wa Basketball (NBA) sielewi ni kale kaugonjwa ka kichwa cha mwenda wazimu au ni nini? Bwana mdogo anakalia bench tuuuuuuuuu kulikoni??

    Nime kuja na hii hoja ni juu kuibuka kwa kijana mmoja Jeremy Lin ambae anachezea sasa New York knicks alianzia timu ya Warriors na akaenda Houston Rockets. ambaye amefanya maajabu sana ndani ya week 2 Dunia sasa ina mtambua alipewa chance na akaitumia ndani ya week Moja tu aliongoza score NBA kwa wale wote walio join NBA mapema toka NBA ianzishwe. Na ni matumaini yangu Jeremy Lin anachaguliwa kuingia NBA All Stars for the first time this 2012,

    Sasa sielewi kwa huyu mdogo wetu Hasheem kulikoni ni kudumaa kwa ubongo au yeye anajiona bado ni mtoto??

    Hii inatuonyesha nini kwa wanamichezo wetu wa kitanzania???

    Karibuni kutoa maoni yenu
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Dogo kashalizika na Range Rover Vogue na Nyumba Oysterbay huyo!!
     
  3. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiwango mumanyi.
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh dogo kwisha maaaan wa watu wa Clouds na IKULU ndio walikuwa wakimpambaga sana yuko wapi sasa dogo yaaani inauma saaana yani ukiona ma rookies wa NBA vingine ni vidogo vina pigaje game

    [h=3]NBA statistics[/h] [TABLE="class: toccolours"]
    [TR]
    [TH="bgcolor: #F2F2F2, colspan: 6"]Legend[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] GP[/TD]
    [TD]Games played[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] GS [/TD]
    [TD]Games started[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] MPG [/TD]
    [TD]Minutes per game[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] FG% [/TD]
    [TD]Field-goal percentage[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] 3P% [/TD]
    [TD]3-point field-goal percentage[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] FT% [/TD]
    [TD]Free-throw percentage[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] RPG [/TD]
    [TD]Rebounds per game[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] APG [/TD]
    [TD]Assists per game[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] SPG [/TD]
    [TD]Steals per game[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] BPG [/TD]
    [TD]Blocks per game[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] PPG [/TD]
    [TD]Points per game
    [/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] Bold [/TD]
    [TD]Career high[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: wikitable sortable jquery-tablesorter"]
    [TR]
    [TH="class: headerSort"]Year[/TH]
    [TH="class: headerSort"]Team[/TH]
    [TH="class: headerSort"]GP[/TH]
    [TH="class: headerSort"]GS[/TH]
    [TH="class: headerSort"]MPG[/TH]
    [TH="class: headerSort"]FG%[/TH]
    [TH="class: headerSort"]3P%[/TH]
    [TH="class: headerSort"]FT%[/TH]
    [TH="class: headerSort"]RPG[/TH]
    [TH="class: headerSort"]APG[/TH]
    [TH="class: headerSort"]SPG[/TH]
    [TH="class: headerSort"]BPG[/TH]
    [TH="class: headerSort"]PPG[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]2009–10[/TD]
    [TD="align: left"]Memphis[/TD]
    [TD]68[/TD]
    [TD]13[/TD]
    [TD]13.0[/TD]
    [TD].588[/TD]
    [TD].000[/TD]
    [TD].581[/TD]
    [TD]3.6[/TD]
    [TD].2[/TD]
    [TD].2[/TD]
    [TD]1.3[/TD]
    [TD]3.1[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]2010–11[/TD]
    [TD="align: left"]Memphis[/TD]
    [TD]45[/TD]
    [TD]0[/TD]
    [TD]8.2[/TD]
    [TD].436[/TD]
    [TD].000[/TD]
    [TD].543[/TD]
    [TD]1.7[/TD]
    [TD].1[/TD]
    [TD].2[/TD]
    [TD].3[/TD]
    [TD]1.2[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]2010-11[/TD]
    [TD="align: left"]Houston[/TD]
    [TD]2[/TD]
    [TD]0[/TD]
    [TD]2.0[/TD]
    [TD].000[/TD]
    [TD].000[/TD]
    [TD].000[/TD]
    [TD].0[/TD]
    [TD].0[/TD]
    [TD].0[/TD]
    [TD].5[/TD]
    [TD].0[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Career[/TD]
    [TD="align: left"]
    [/TD]
    [TD]115[/TD]
    [TD]13[/TD]
    [TD]10.9[/TD]
    [TD].550[/TD]
    [TD].000[/TD]
    [TD].570[/TD]
    [TD]2.8[/TD]
    [TD].1[/TD]
    [TD].2[/TD]
    [TD].9[/TD]
    [TD]2.3[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh dogo kwisha maaaan wa watu wa Clouds na IKULU ndio walikuwa wakimpambaga sana yuko wapi sasa dogo yaaani inauma saaana yani ukiona ma rookies wa NBA vingine ni vidogo vina pigaje game

    [h=3]NBA statistics[/h] [TABLE="class: toccolours"]
    [TR]
    [TH="bgcolor: #F2F2F2, colspan: 6"]Legend[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] GP[/TD]
    [TD]Games played[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] GS [/TD]
    [TD]Games started[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] MPG [/TD]
    [TD]Minutes per game[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] FG% [/TD]
    [TD]Field-goal percentage[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] 3P% [/TD]
    [TD]3-point field-goal percentage[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] FT% [/TD]
    [TD]Free-throw percentage[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] RPG [/TD]
    [TD]Rebounds per game[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] APG [/TD]
    [TD]Assists per game[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] SPG [/TD]
    [TD]Steals per game[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] BPG [/TD]
    [TD]Blocks per game[/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] PPG [/TD]
    [TD]Points per game
    [/TD]
    [TD="bgcolor: #F2F2F2"] Bold [/TD]
    [TD]Career high[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: wikitable sortable jquery-tablesorter"]
    [TR]
    [TH="class: headerSort"]Year[/TH]
    [TH="class: headerSort"]Team[/TH]
    [TH="class: headerSort"]GP[/TH]
    [TH="class: headerSort"]GS[/TH]
    [TH="class: headerSort"]MPG[/TH]
    [TH="class: headerSort"]FG%[/TH]
    [TH="class: headerSort"]3P%[/TH]
    [TH="class: headerSort"]FT%[/TH]
    [TH="class: headerSort"]RPG[/TH]
    [TH="class: headerSort"]APG[/TH]
    [TH="class: headerSort"]SPG[/TH]
    [TH="class: headerSort"]BPG[/TH]
    [TH="class: headerSort"]PPG[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]2009–10[/TD]
    [TD="align: left"]Memphis[/TD]
    [TD]68[/TD]
    [TD]13[/TD]
    [TD]13.0[/TD]
    [TD].588[/TD]
    [TD].000[/TD]
    [TD].581[/TD]
    [TD]3.6[/TD]
    [TD].2[/TD]
    [TD].2[/TD]
    [TD]1.3[/TD]
    [TD]3.1[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]2010–11[/TD]
    [TD="align: left"]Memphis[/TD]
    [TD]45[/TD]
    [TD]0[/TD]
    [TD]8.2[/TD]
    [TD].436[/TD]
    [TD].000[/TD]
    [TD].543[/TD]
    [TD]1.7[/TD]
    [TD].1[/TD]
    [TD].2[/TD]
    [TD].3[/TD]
    [TD]1.2[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]2010-11[/TD]
    [TD="align: left"]Houston[/TD]
    [TD]2[/TD]
    [TD]0[/TD]
    [TD]2.0[/TD]
    [TD].000[/TD]
    [TD].000[/TD]
    [TD].000[/TD]
    [TD].0[/TD]
    [TD].0[/TD]
    [TD].0[/TD]
    [TD].5[/TD]
    [TD].0[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Career[/TD]
    [TD="align: left"]
    [/TD]
    [TD]115[/TD]
    [TD]13[/TD]
    [TD]10.9[/TD]
    [TD].550[/TD]
    [TD].000[/TD]
    [TD].570[/TD]
    [TD]2.8[/TD]
    [TD].1[/TD]
    [TD].2[/TD]
    [TD].9[/TD]
    [TD]2.3[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndo basi tena. Si unajua wachezaji wa bongo ni wa msimu. Ukiona mtu yupo kwenye game miaka 5 ni bahati sana. Duuu ndo ashakuwa veteran katika umri wa miaka 25
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Bilicanas imemuaribu kijana!!
     
  8. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yaaani ni aibu tupu sie wabongo hovyo hovyo ndio kama yale ya Yanga watengeza nafasi 8 twapata goal 1 hii ni akili au ulimbukeni, na ndio haya ya Thabeet umejijenga muda mrefu unashindwa malizia mkia wa ng'ombe? naawambieni atarudi hapa home maskini kama hato jirekebisha na haya mavyombo ya habari hapa bongo yanavyo mpambaga akija likizo wakati wenzake wanafanya Workouts za hatari yeye anakuja Dar kula raha na vi miss yaaani ni aibu kweli huko USA umekosa msichana wa nguvu au huku Bongo umekosa msichana wa maana kweli.

    Nyie watu wa CLOUDS FM mwambieni Dogo anapotea aamke sasa asituaaibishe


     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kuna mnyama anaitwa kevin durant anakipiga oklahoma!nikimcheck huyu dogo anavyokimbiza na nikiangalia hasheem anavyochechemea NBA najisikia vibaya sana!!!
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila binaadam ana kikomo chake, mlitaka kila mmoja awe kama Jordan au Kobe?

    Alipofika Hasheem hakuna Mtanzania aliyewahi hata kunusa, kaweka historia kwa Tanzania anastahili kila pongezi. Kuwepo tu benchi la NBA si mchezo. Kuwepo NBA ni ndoto ya karibu kila mtoto wa kimerekani na Basket ni mmoja katika michezo inayopendwa sana US, seuse kuwa ni ndoto ya wengi duniani.

    Hasheem, apongezwe alipofikia na kwa huu mchezo ulivyo, it takes only 5 minutes za kucheza na move moja tu ya maana kubadili muonekano. Tumuombee kila la kheri.
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mzee mbona kama umepanic?relax....
     
  12. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,484
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumbuka HT alikua 2nd overall pick katika NBA draft. Hivyo alionekana ni mtu wa caliber ya kina Mutombo; na kama ni mfuatiliaji wa NBA, HT alipewa nafasi kubwa sana ya kufanya yale aliyofanya Mutombo.
    Hivyo kwa yanayomtokea sana ni "failure" mtupu. Na hili limechangiwa na uzembe wake mwenyewe.
    Kama alivyosema mdau hapo juu, HT kaendekeza sana starehe na "kupiga bakora" wabongo; yeye wakati wa likizo anakuja "kuuza" bongo, wakati wenzake wanafanya workouts za nguvu katika kujiandaa na msimu ujao utafikiri ndo wanatafuta kuingia NBA!!

    Hivyo husione kama watu ni "haters", hapana. Ila hapa tunajaribu kumkumbusha mdogo wetu ili aweze kuendelea kupeperusha bendera yetu vyema zaidi. Na ili aweke alama na historia katika NBA, kwamba kuna mtanzania alipata kucheza NBA na kufanya mambo makubwa.

    Sasa kama unaona uwezo wake umeisha hapo, nafikiri unataka kutuambia kwamba alipochaguliwa kuwa wa pili katika NBA draft, ilikua na "fluke"!! Mimi siamini hivyo, naamini HT kama akiweka bidii na mkazo katika mazoezi na kujituma, ana nafasi wa kuweka alama yake NBA.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vyovyote ilivyo, point yangu ni kuwa, alipofikia Hasheem kaiweka Tanzania kwenye historia, hakuna aliye hata nusu tu NBA, labda kama wapo ni wafuaji jezi.

    Tumuombee Mungu kijana wetu na tumpe moyo. Hakuna haja ya kumrushia kejeli na vijembe,
     
  14. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,484
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Kweli HT kaweka historia; lakini tunataka aweke historia ambayo kufutika na kusahaulika kwake kutakuwa vigumu. Lakini ukiendelea kumjaza saifa kwamba kaweka historia ya kuwa kwenye benchi la NBA, nafikiri unakuwa haumjengi bali unamjaza kichwa. Kitu ambacho kesho na keshokutwa anaweza tokea bwana mdogo mwingine akaingia NBA pia (kuna bwana mdogo kapata ufadhili kule Canada, anaweza kuwa NBA hapo baadaye). Sasa hapo historia ya HT si itakua kama imefutika!!?

    'Criticisms' kwa mtindo wa kejeli na vijembe uwa zinasaidia kumfanya mtu afanye bidii katika jambo ambalo anapigwa vijembe. Sasa kama bwana mdogo ni mtu mwenye kutaka kujifunza (hapa ndipo tatizo, kwani HT anaona yeye ni babkubwa, watu wakimshauri anawaona kama "haters") basi achukulie vijembe hivyo kama changamoto za kumsukuma katika kufikia kiwango ambacho anastahili kuwa.
     
  15. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hasheem ana muda mwingi wa kufanya vizuri, walipomchukua walijua kuwa ni long term project. Sasa hivi Rockets wanacheza vizuri so hawawezi kumpa Thabeet muda na kuvuruga timu ili dogo apate experience. Kwa kifupi unless aumie au awe na nidhamu mbaya sana (hakuna habari yoyote ya kukosa nidhamu) Thabeet atakuwa NBA kwa miaka mingi ijayo, kwasababu ya urefu tu.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Hasheem thabeet, urefu wake utaendelea kumbeba NBA, ni mtu wa pili kwa urefu..Dogo anachonikera anajifanya hajua kiswahili vizuri.
     
  17. P

    Play boy Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna k2 apo kwan ata NBA ameenda kwa ngekewa 2 km ndo underground mbona wakina cobe,jordan na wengine wengi walianzia chin af wakaweka rekodi ya dunia,ss iv anauza nyago u uko USA,yuko sab ya mwisho kwakuwa apend kufanya mazoez kocha anampa jezi za wenzie afue.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Huyu Jamaa kwa mara ya kwanza ndio anakuja tz ktk usa direct alienda mjengoni kuna trax mbili nazikumbuka aliambiwa azichague yani mpaka leo nazikumbuka ndio nikaamua nizidownload hyo ilikua 2009.

    Alichagua

    1.Jeremih-imma star(Da akawa anachana kidogo kwamba I thought I told y'all imma star,I got ice uhh,usipime) ndio kipindi wimbo mpya upo kwenye chat lkn bongo ulikua haujahit bado.

    2.Shop Boys-Party like rock star(remix) usipime yani nikisikia hayo mapini namkumbuka hasheem @ his best(yupo kwenye peak) sasa kachuja anachezea benchi tu.
     
  19. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli dogo ana muda na anaweza jirekebisha tu...hilo la kujifanya hajui kiswahili hata mimi nilishawahimsikia akihojiwa anakera sana
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ma staa wote wa Tanzania wanajifanya hawajui kiswahili, wengine (wengi wao) hata nyimbo zao zina accent ya swanglish. Si Hashim pekee.
     
Loading...