Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hasara za kuoa mwanamke aliyezaa na mwanaume mwingine.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwana wa Kitaa, Oct 17, 2011.

  1. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali hii inahitaji uvumilivu kwa kuwa endapo utagundua mahusiano ya mwanamke huyo na mme wake wa zamani yanaendelea, tena jamaa anakuja hadi nyumbani kwako wakati umekwenda kutafuta. Je cha kufanya hapa ni nini? Ukiambiwa na majirani unakataa, ukimuuliza mkeo anakuambia ana muda mrefu hawajawasiliana hata kwa sim, wakati hapajapita siku tatu tokea wale raha na jamaa. Unahitaji uwafumanie ndio uamini kwamba bado wanaendeleza mavituzi?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kuzaa na mtu haina maana bado wana mahusiano. Kama walizaa, wakaachana, kila moja akaendelea na maisha yake, mawasiliano yanayobaki ni malezi ya mtoto tu. Ukiona wanaendelea kukutana kimwili pana walakini. Hafai mwache tu akaliendeleze na mzazi mwenzie. Tena wanafanya ndani mwako? Huyo mwanamke hana adabu. Temana nae
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hiyo title yako wala haijakaa vizuri kabisa.
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh? Mi nldhani amegeneralize kumbe ni kisa binafsi....
     
Loading...