Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HASARA YA Kutafuta mchumba KWENYE Internet

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    cjaona kitu bro!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hata mimi sijaona kitu, chek hiyo link vizuri!
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mke anasakwa popote na utamsoma mkionana
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwani ukishamuona tu unamuoa kesho yake au mnakuwa marafiki kwanza....
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,173
    Trophy Points: 280
    Kwani ni lazima kilichompata huyo Dr Christopher kimpate kila mtu?
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani mke mzuri hakuna anae mjua wala mume mzuri hayupo, tuna sukuma sukuma tu ili siku ziende, huwezi jua tabia ya mtu kwa haraka mpaka uishi nae,na wake na waume vile vile hubadilika kati kati ya njia unabaki umeshangaa huamini kama mume au mkeo anaweza fanya visa alivyo kufanyia sasa tuishi kama hatuwezani kila mtu ajipange kivyake,sio lazima mshikiliane kiivyoo.
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Labda kuna vijitabia vya kufanana vya wapenda dating za mitandaoni.

    Kama unashindwa kumpenda jirani yako iweje umpende mtu usiyemjua? (mtandaoni?). Sina uhakika ila hata mimi natia shaka sana na online dating; most of those looking for partners online have things to hide si wote lakini. Tulikuwa tunasoma na mdada mmoja ambaye watu walikuwa wanamsema vibaya sana kwanza alikuwa hajatulia tulipokuwa first year. Watu wakapitia sana mpaka walipokuja kushtuliwa kuwa dada yuko kwenye cheni mbaya mjini. Basi vijana wakaanza kumuogopa kama ukoma wakati wengine walishapitia. Sas hivi dada kaolewa na foreigner tena hawajawahi kukutana before aliunganishiwa online. Kapanda ndege kwenda kufunga ndoa huko huko ng'ambo.


     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mbona link haipo??
     
  10. d

    divalicious Senior Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! sioni link hapa
     
Loading...