Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hasara ninayoipata kwa kutumia mtandao wa tigo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Dec 23, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    1. Credibility, watu wanaonidai na wale wanaohitaji msaada wangu wanaona kuwa nimewazimia simu kukwepa kutimiza wajibu. Ukweli ni kwamba connection hamna, network kwenye screen inaonekana iko full loaded, lakini ukipigiwa simu hupatikani.

    2. Gharama, inanibidi niwatatafute wateja wangu kwa kutumia landline, kitu ambacho ni gharama sana kupiga simu kutoka land line kwenda kwenye mobile.

    3. Inakasirisha na kupandisha hasira, najikuta nimenuna kama nimepigwa ngumi kumbe ni kero na uzia wa watu wa tigo na limtandao lao.

    4. Utapeli, waha watu wa tigo ukiingiza vocha zinaingia vizuri tu, lakini hupati huduma uliyoikusudia.

    cha kusikitisha kabisa menejimenti y a tigo imekaa kimyaaaaa, wala haisemi ni lini mtandao utatengemaa, na wala haiombi radhi wateja wake.
    Hebu ngoja nihamie zangu SASATEL, nikayaone maisha kwenye mwanga bora
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona ulipokuwa unajiunga na tigo hukutushirikisha
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Mbona namimi ni mdau wa tigo lakini kinachokupata hakinipati?
    achana na simu zako za kichina, be genuine, buy original products
     
  4. K

    Kibento Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani lets nt deny dat we r great thinkers . . . . !
    Huyu aloanzisha maada ana point hapa. . . !
    Tusitetee ujinga tafadhali,mfano huku dodoma maeneo ya hombolo,ikifika jioni mida ya kumi na mbili,tatizo ni connections hadi sa nne ndo ina tengamaa. . . !
    Tigo na manegment yenu embu mtuondolee kero. . . !
    My felow tanzanianians,try 2 fyt 4 ur ryts,kwani hyo huduma ya tigo 2naipata bure?Si tunalipia?
    Sasa iweje watuzingue na hela wanatukata? ?
    Thank u. . . . !
     
  5. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    The worst comes to the worst ,me and my people comes first
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Tigo mtandao wa watoto wa shule!kupiga unaka foleni!ukienda hata hapo kenya tuu hupati huduma!mtandao ni AIRTEL popote ndani na nje ya nchi unawasiliana hakuna foleni
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nimekua napata shida sana kwenye huu mtandao-Napiga simu naambiwa Unable to coonnect. Ila natumia simu ya Kichi....
    Sio tigo tu. hata air tell mara kibao napata zile massage za missed calls wakati nipo hewani 24hrs.
    kama m2 upo Dar bora uhamie kwenye mtandao usio na foleni.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Mitandao ya Voda na airtel na yenyewe kimeo, nina line zake.
    kilicho baki ni kujaribisha huduma za sasatel
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasatel haipatikani mikoani, Tigo they have got issues at the moment wanahitaji kurekebisha..... ila mitandao mingi inapokaribia christmas na mwaka mpya huwa ina matatizo
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    vipi zantel?
    sijasikia watu wakiilalamikia.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siye wa Zantel wala hatuna nchecheto.
    Twalonga tu kuanzia makunduchi, dole kati hadi mchamba wimba.
     
  12. n

    ndonde Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamia kwenye ZANTEL, matatizo yako yatakwisha.
     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mkuu labda unaishi porini au mabondeni viwanja havijapimwa.. lakini tigo mbona poa tu... sipati shida yoyote... angalia nasimu unayotumia, isije ikiwa blackberry la mchina
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mshikaji labda wewe hauko DSM,.
    Kwa tulio Dsm tigo hainan tofauti na ile maana yake isiyo rasmi
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    ila tigo ni noma, naona viongozi na wafanyakazi wa tigo wao wanatumia laini za mitandao mingine, wanatuzuga tu sisi
     
  16. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    tigo kwa hakika inatuangusha...eneo la kimara hususan 770 ndo usiseme..maana signal ipo very weak. nadhani kuna tatizo linalohitaji ufumbuzi wa haraka kabla wengi hatujajiengua
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    tiGo?
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hii kweli kabisa tigo wana matatizo!
     
  19. M

    Mkare JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo tatizo sio kwenye connection tu ni mauza uza kibao yanatokea na hii mitandao yetu... Stay tuned nitapost thread niwape kisa cha hii mitandao...
     
  20. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe umeliona hilo tu?
    Pia nahisi mkopo wao wa 200/= sio halisi. ni kiini macho tu. ule mkopo hauzidi 50/=
    maana yake ukiongea kidogo miambili imeisha na meseji kibao, inaboa sana.
    mimi sikopi tena. wiiiiiiizziiiiii Mtupu kuda deki... hasira hasira hasira.....
     
Loading...