Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hasara na faida za kuoa mwanamke ambaye tayari ana mtoto

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bung'a, Jun 9, 2012.

  1. b

    bung'a Senior Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    eti inakuwaje ukioa mwanamke ambae alishakuwa na mtoto na huyo mtoto anakaa kwa baba yake inakuwaje siku yule mtoto akiumwa na akalazwa ikabidi mama yake aende akamuuguze. Na endapo utaamua kumlea wewe uliyemuoa mama yake itakuwaje pale baba yake atakuwa anatimba kwako kisa anakuja kumuona mtoto?na kumletea vijizawadi.na matumizi ya mtoto.
     
  2. T

    TROJUN Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda uweke sawa hapo kidogo kuhusu huko kutimba ni kiaje? oz kama ni kuja tu kwa sababu za kimalezi there is no need ya kuwa na wasi hapo hasa ukizingatia kama ulikuwa makini kipindi kile ulipokuwa unaoa na ndo maana wazazi wetu wanasisitiza umakini mkubwa sana kuhusu mpango mzima wa kuwa na busara kipindi cha kuoa so kwa sababu hizo hutokuwa na wasiwasi katika hilo!!!!
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    oa asiye na mtoto
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo pagumu hasa pale mwanaume anakuwa hajaoa
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Nothing to fear apo na pengine hata tgo keshaliwa,,kwa iyo watakua wanafanya marudio.
    Ni sawa na kumwoa mwanamke ambaye hana bikra.
     
  6. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kila mtu na moyo wake mwngn atachukulia poa cz anamwamini mkewe...wewe mwenye hofu zako utakaa roho juu:drama:
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kweli mtu akiamua kutukana hata ufanyeje, atashusha tu matusi!
     
  8. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Dah! Unajua hata kama hatofanya chochote lakin kitendo cha kuja kwako na kumuona kwa macho yako kuwa ndo huyu aliyemdo na kum-mimba me kwa upande wangu siku hiyo km nilikuwa nimepanga kula mzigo naahirisha kabisa. Bora uambie kuliko kumwona LO!
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama huyo baba yupo na uwezo wa kuleta mpaka vijizawadi anao, kwa nini asimchukue mtoto wake akakaa naye mwenyewe? kila mtu abebe mzigo wake bana unless kuna sufficient justification ya majukumu hayo kubebwa na mtu mwingine
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    One of the major downsides is if the 'baby daddy' is in the picture because that means somehow someway you'll have to deal with him or the fact that him and your lady have some communication.

    Now if you are the jealous type and if your lady is not principled enough that can be a cause for problems in your marriage/ relationship.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    umepotea mno
    wats up?
     
  12. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Akija kwangu kumletea mwanae vijizawadi atakipata pata, kwani lazima nimle tigo haki ya nani. Duh nikimwacha ataendeleza ufirauni wake kwa mke wangu wa ndoa, ili kumkomesha dawa nikumla tigo yake ndoo ajue mimi ndo zaidi.
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.tatizo liko wapi? Si walishaachana we wivu wa nini?
    2. Ukimchunguzasana kuku utashindwa kumla.
     
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Oa mke mwenye mtoto ikiwa kuna sababu mbili tu moja halali, moja haramu

    1) Halali: Ikiwa mume wa awali AMEFARIKI
    2)Haramu (sishauri): Ikiwa wewe ndiye chanzo cha kuachana na mume wa awali

    Ama si hivyo ni hatari sana kujiingiza katika dhahama hiyo!! Ohoooooooooooooo usije lia!
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Kumbe Huku ndio unakimbilia ukishazidiwa kule kwenye jukwaa la siasa?
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Nyani bana kizungu unakipenda, hata swali likija kiswahili wewe unatwanga kimombo. lol
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    angalia kibao kisije kikakugeukia
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Yaani katika kesi ambazo zikija kwangu huwa zinanipa utata wa kushauri basi ni hizi za namna hii. Waweza kujikuta kuwa mazuri na mabaya ya maamuzi yeyote yale yanalingana kiasi kwamba hujui umshauri nini mtu.

    binafsi huwaga naishia kusema, 'Fanya kile ambacho moyo wako unakutuma ama unataka"

    Ni ngumu sana familia ikawa na mtoto wa mashtuzi tena wa mama halafu mtoto huyu akakubalika kote kote kiasi kwamba asilete matatizo katika familia. ni nzuri kama mtoto huyu wa mashtuzi baba yake hayupo responsible ila kama yuko responsible kuna baadhi ya mazingira mengine ni magumu sna juu ya kufanya maamuzi.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mna utani nyie.
     
  20. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hasara ipo kwa uzoefu wangu ndoa huwa haivunjiki na mara nyingi watu / wapenzi waliozaa huwa wanaendelea kufanya ,mapenzi ya chini chini na unaweza uliza unaambiwa nilikuwa naongea na mtoto wangu hata ukikuta miss call kwa kifupi ni hatari kuoa/kuolewa na aliyeachika akaacha mtoto
     
Loading...