Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

has JF ever been CYBER ATTACKED since its establishment??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Titans, Apr 10, 2012.

  1. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    nimekua najiuliza mengi kuhusu huu mtandao wetu wa kijamii..maana huu mtandao una maadui wengi kuanzia serikali hata pia baadhi ya watu binafsi wenye pesa zao chafu katika nchi hii..swali ni kua je katika uhai wa JF imeshawahi kua cyber attacked??kwa wale wasiojua cyber attack ni mfumo wa kimawasiliano pepe ambao hutuma malicious/influx requests/traffic to a server and make it busy at the same time watu wanakua wana hack.so far nachojua ni kua cyber attack can happen by very powerfull computers ambazo labda zinazomilikiwa na governments kubwa duniani like N.Korea,S.korea,USA and the like.mnielimishe wana bodi wanaojua hii technolojia.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    so unataka kutuma virus? by the way mm kama jaji wa JF wa kujitolea tuna Cybercrime Act
    pia ISP wetu wako makini filtering contents zinazotumwa JF hakuna cha kutuogopesha.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi wahindi hao wanakupa nini wewe? kaa tumia taaluma yako kwenye mambo ya maana acha kuwa kibaraka...unauliza hilo swali ili iweje?kamuulize aliyekutuma kwa nini anashindwa kui attach JF...
     
  4. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jambo forums unaijua?
     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi ujui kama kanumba anazikwa leo angalia JF
     
  6. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    mkuu kwenye red hapo,mbona unajibu kwa jazba sana??wahindi wanahusika nini katika hili??mi na wewe tunajua JF ina maadui wengi so sio ishu mi kuuliza kwa wale wanaojua hii tech...mi katika pitapita zangu kwenye google nikakutana na hayo makitu sasa wewe unatoka povu wakati mi nataka kujua hiki ni nini hasa??
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    [​IMG]

    Mwambie hajui kuwa Anonymous wengine ni memba wa JF?


    [​IMG]

    Wajaribu tu alafu waone shughuli yake!

    .
     
  8. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    haijui yeye anajua jamiiforums tu.
     
  9. HT

    HT JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I guess no! reasons might be gazillion. may be JF Have strong men or enemies are weak or .......
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    We hata uki label kwa blue habari ndo hiyo..kwa kifupi umechelewa..mtakufa na njaa zenu kisa mnanunuliwa na wahindi mabwege nyie..au mnadhani siri mnachofanya..
     
Loading...