Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Apr 4, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku hizi Harusi zimekuwa si sherehe za kuwapongeza maharusi bali ni shughuli za gharama sana!!!

    Siku hizi ili kamati za harusi zianze kujadili kuandaa harusi yako angalau wewe muoaji uwe na kiasi cha shilingi si chini ya milioni 3 au tano inategemeana na ukubwa wa Harusi. Lakini hizi gharama za kuandaa harusi ni halisia au kamati za harusi huwa zinachakachukua? Wakati mwingine mnapomchagua Mwenyekiti wa Kamati na yeye anawapa "Pendekezo" la kumchagua Katibu wake, huwa najiuliza hapo hakuna njama kweli?

    Ili Harusi zisiwe za gharama sana ambazo maharusi hawaambulii kitu zaidi ya zawadi ya "Gas Cooker" kutoka kwa wanakamati, ni nini kifanyike ili kupunguza gharama za Harusi zetu ambazo sasa zinafikia nyingine hadi shilingi milioni 200?
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ziko harusi mimi nikiwa mwanakamati, japo mie sinywi ulabu lakini vikao vyote vilikua vinafanyikia Bar, coz majority ya members ni wapombekaji, kila J'1 ndy ilikua kikao, mikuku choma, mimbuzichoma, mibia, misoda na expesis ya ukumbi, 1.m na ushee ilikua inasagariswa @ wiki .
    Dekia maneno hiyo .
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa siku maharusi wanambulia nini kama siyo vigelegele vya shangazi zao!?
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie nadhan ifike mahala kuwe na kampun za kuandaa haruc,iwe inatoa service kwa viwango mbalimbali kulingana na uwezo wa mahac,inakua mtu akishalipa hela ya watu siku ya haruc waliochangia na ndugu tunakutana ukumbin hakuna cha kamati wala nn,kwenye kamati uchakachuz haukwepeki!
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa kwenye kamati ikifika wakati wa kuchagua Mpishi, Mpambaji na kamati ndogo ya vinywaji, hapo huwa BALAA!!

     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Alafu ukija kuwachunguza utaku wote wana uswaiba fulan hapo ndio kasheshe kwan mmoja akitoa idear inapata sapot ya wote!
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Halafu siku hizi wanakamati wanataka wanafamlia ya Bwana Harusi mtarajiwa ndiyo mchangishe pesa wao kazi yao ni kutengeneza Bajeti na kusimamia matumizi ya pesa mlizo kusanya. Kimbe kimbe siku ya kuvunja kamati lazima wanafamilia mshambuliwe kwa kutotimiza jambo fulani, hiyo ni LAZIMA!!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kichekesho sana, watu wanafanya harusi ya gharama afu baada ya harusi wanaenda kupanga nyumba uswahilini lol.


    Kuepusha gharama zisizo za lazima, bora kwenda kanisani na kufunga ndoa yenu then mkitoka mnafanya family party, hapa hakuna gharama kabisa.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    ukitaka harusi iende vyema mawili 1. Mzazi/ndugu yako wa karibu au wewe mwenyewe uwe mweka hazina.

    Uingie mtaani kutafuta kumbi n.k

    ukiiachia kamati watakuchakachua.

    Kwenye vikao si kila kikao unazungusha round, pitisheni uchakavu
     
  10. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya kuchangishwa laki kwa harusi halafu wanandugu msiwe watunza hela iko siku ukumbini patachimbika!!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    mjini hapa kuna wengine wanaishi kwa kutegemea harusi.....
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ni wakati sasa wa kufanya harusi isiyozidi watu ishirini. Kama una m3 unaweza kuwalisha na kuwanywesha hao watu.
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hujambo binti mtambuzi? Jitahidi basi harusi yako na ................xxxxx.......ichukue utaratibu huo.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    me huwa sitak kabisa kuwekwa kwenye kamati,
    Lakin pia huwa sipend kupangiwa mchango!
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahah,wakat wa kuvunja kamat au wakat wa sherehe?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huo ni ufedhul kwakwel!
     
Loading...