Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi za ughaibuni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KAKA A TAIFA, Jun 9, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    :lalala:HUKO MAJUU WENZETU SIKU YA HARUSI LAZIMA UJUE KUJIRUSHA ,KAMA UNABAHAISHA BORA UTAFUTE MSHAMBA MWENZIO.USHAHIDI HUU HAPA:lalala:
     

    Attached Files:

  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ughaibuni na majuu ndo wapi?
    au unaishi dunia ya mashetani wewe?
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Hapo kwenye red giza tu, unamanisha nini?
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha uongo wewe hizi picha sio dancing with the star??
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi nitaleta Mdundiko, unatosha. Umri huu nivunjike kiuno wakati ndio mtaji wangu!
     
  6. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dancing with the star bana.. acha urongo..
     
  7. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    jamani hiyo si amba jamani. Mambo ya kibrazili. Au sababu sisi watu wa Songea ndo unataka kutudanganya
     
  8. M

    Munghiki Senior Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afadhali umeona kuna wa2 humu ndani wanawafanya w2 wote ni wajiga,hyo dancing wit stars
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Acha uongo, hv umefikiria nn kutudanganya
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    watu wanatufanya walugaluga sana.....halafu nataka unifundishe kucheza Tango.....nasikia wewe ni mtaalam
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhhh tango as matango au?
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    duh upo nyuma sana wewe....
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Gaga sio matango (cucumber)) ni style ya kucheza mziki kama ilivyo rhumba, salsa, mirengue, chacha n.k....Maria Roza anajua....karibu ujifunze na sisi kama utapenda
     
  14. d

    designer spenko Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    c umeshacma mbele kwani ni hapa wale wameendelea kwa kila kitu kiakli , kisiasa kimwili ,,,n.k
     
Loading...