Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi ya mtoto wa Salim

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Aug 10, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Jk akiwa katika picha ya pamoja na Katibu mkuu mstaafu wa umoja wa Afrika Dr.Salim Ahmed Salim(kushoto) Pamoja na Mkewe Amne Salim(kulia) na Dr.Ali Salim Pamoja na mkewe Karly Salim wakati wa sherehe ya harusi yao iliyofanyika Ijumaa katika ukumbi wa Diamond Jubilee jijinji Dar


    Maashaalah..mkewe Salim anaonekana kijana mno...

    duh!

    Jk naye naona tangu Cisco aondeke anachemsha kwenye pamba sijui vipi tena..jamani watu wa Ikulu mbona mnaboa?



    safi sana..watu wanatakiwa kuoa kabla mwezi wa toba haujaingia

    [​IMG]

    btw

    akiwa na Katibu Mkuu wa CUF Maalim Seif Shariff Hamad pamoja na Mjumbe wa Kamati kuu ya CCM Abdulrahman Kinana wakati wa sherehe ya harusi ya Dr. Ali Salim Ahmed Salim mtoto wa Katibu mkuu wa mstaafu wa Umoja wa Afrika Dr.Salim Ahmed Salim iliyofanyika Ijumaa katika uklumbi wa Diamond Jubilee Hall jijini Dar
     
    Last edited: Aug 10, 2009
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hata Maalim Seif alikuwepo!
     

    Attached Files:

  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Maalimu Seifu kuwepo pale..mimi namfagilia sana!

    Kudos!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Msianzishe mambo ya HIZBU tena hapa!
     
  5. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unakula na kipofu bila kumshika mkono. unajichanganya tu maana aliyekupita kakupita tu. Its good idea
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu wa pembeni mama huyo ndo mama ake huyu Dr. Ali Salim?
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Salim hawezi mwacha ndugu yake Maalim hata kama wanatofautiana kiitikadi..
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu kijana wa salm mbona kaoa mzee au kuna exchange kati ya baba na mtoto? maana yangu ni kwamba kijana kasimama na mama yake wakati baba kasimama na mkamwana nafikiri itasound zaidi
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    Haswaa..... Ndivyo ilivyo!

    Hiyo ni kukoleza udugu, kwamba binti amekuwa mtoto wa familia ya mzee

    Salim, na mama Salim kapata Kijana!

    Ni Protocal za kawaida katika maharusi!
     
  10. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mke wa salimu kapendeza kweli....
    JK anatia aibu, jamani huko ikulu hata kumvalisha raisi hawawezi, nini sasa wanawweza???
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwa ha ha ha koti la JK limemkaa kama limetundikwa kwenye heng'a......ni moja kati ya suti mbaya kuziona maishani mwangu
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    JK hajavaa suti. Kavaa suruari na koti (blazer). Tena hilo koti linaonekana kama 'sport coat'.
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    noo linaonekana kama limetundikwa.....hili vazi la JK ni baya sijawahi kuona.....mama salma na yule mke wa pili wana kazi gani?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Aug 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Inaelekea hujui maana ya 'sportcoat'.

    A sportcoat (sports coat, sports jacket), also mistakenly called a blazer, is a tailored coat for men. It is of a similar cut to a suit coat, but is designed to be worn on its own and not as part of a suit. Styles therefore may be less restrictive. Compared to suit jackets, sturdier fabrics are used, such as woolen tweed or houndstooth. Originally sportcoats were worn as casual attire for hunting and other outdoor sports. Today the sportcoat is used as casual wear (e.g. for recreational use, or in America even for business) and is the mainstream coat of choice in North America. A shooting jacket is a type of sportcoat with a leather patch on the front shoulder to prevent wear from the butt of a shotgun or rifle, frequently with matching leather patches on the elbow. A hacking jacket is a wool sportcoat for casual horseback riding, often of tweed and traditionally with a single vent. A blazer is similar to a sportcoat, but differs in having a nautical origin.

    Source: Wikipedia
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mrisho alikuwa anawinda nini?
     
  16. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    HILI.coat lililovaliwa na rais,tradename ni EKURO,ni japanese product na kwa mwaka this handsewn coat ni 50 tu yanayotengenezwa,kuna backlog ya orders ya 2 years,na watu kama bondia Tyson order yake ilikataliwa eti because he is a hoodlum not fit to grace the coat,how kikwete got this coat mimi sielewi,lakini i think vipimo katuma vidogo hence coat linaonekana baya.otherwise hii ni product kali sana ambayo mimi,Yoyo na Omega can only own in daytime dreams
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Aug 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Wewe umejuaje kuwa designer ni huyo Mjapenga?
     
  18. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    hili coat huwa linazungumziwa sana kwenya corridors za power tanzania-unajua tena quality always shows
     
  19. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndani amevalishwa na 'bullet proof jacket' hivyo kumfanya aonekane hivyo.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata mimi inanichanganya huyo mama mzee ni mke wa Salm au ni wa Dr.Ally Salim?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...