Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harusi ya Mtanzania na Mwingereza

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Sep 28, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    View attachment 14337
    Harusi imefanyilka jana ktk mji wa Lincoln, Uk.......Bwana harusi ni 70 kg na Bi harusi ni 280kg

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Bwabwa, mbona umetutumia invalid attachment?
    Imegoma kufunguka.
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani bujibujiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.......hapo vipi?????...........hapo poa!
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wedding was held in last sunday...
    Lakini jamani huyu mbongo mwenzetu yuko hatarini, pindi hili jimama likija kumlalia linaweza kumtoa roho, na kibaya zaidi ana phd, elimu yake itakuwa imepotea bure
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    aluuuuuuuu! hizo kilo za mama mbona balaa! ila kama naona yuko kawaida tu, sijui ni macho yangu
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Itakuwa ni 280 lbs bwana,equivalent to almost 140 kg (my guess),ndo maana anaonekana si kiviilee.ila sasa huo ni unyanyapaa bwabwa,kila mtu ana interests zake bwana,mwacheni jamaa aji-enjoy!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Uki-place cursor kwenye picha tu inaonekana meanwhile,dont click.
    afu uache ugomvi BB,hilo jina alishaliacha manake lilikuwa linaleta kichefuchefu kwa baadhi ya wadau..
     
  8. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera zao
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu asante sana kwa kunitetea...........bujibuji ni mchimvi
     
  10. p

    pierre JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du inapendeza hapo jamaa amekidhi interest zake wala msimwingilie kabisa,mwache ainjoy life.
     
  11. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hahah haha ahahaaaaaa.
    Likimlalia mbongo linakutana na msumari wa moto.
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    umri wao je
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hii itakuwa mambo yetu yale ya makaratasi lakini jamaa kama ana PhD mbona popote tu inamtoa
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aah wapi anafanyiwa shughuli pila kipingamizi. Tena ukimkuta utafikiri mtoto mdogo. Mpaka wafikie hapo ujue jamaa alishafikisha ujumbe kunako. Usiogope mama wifi yako ni mwepesi tu kwa huyu jamaa yako
     
  15. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,075
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Wabongo ambao wana wake au mademu UK ninaweza kuwagawanya katika makundi mawili;
    Kundi la kwanza nila wale wanene kupita kiasi wengine unaweza kudhania karibia labor.
    Kundi la pili ni wazee wengine wana umri kumzidi hata mama zao.

    Kitu ambacho ninakuwaga nina jiuliza kuna wasichana weusi wazuri kibao mitaani nini kinachowafanya kwenda kutoka na wazee ua mademu ambao ni obese?
     
  16. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    .....Makaratasi mkulu!!!
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Mpeni hongera bana.... Kuoa wakubwa si mchezo hata ukioa kichaa hatua moja kubwa sana umepiga. Hongera broda
     
  18. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,075
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Home office wameka mazingira magumu kutoka na watu wengi huko nyuma wali abuse sana.Ukioa au ukiolewa na mtu ambaye anayo wanakupa miaka mitatu ikisha hiyo mitatu wanaweza kukuongezea tena mitatu na uwezekano wa hili ni mkubwa kwa sababu awa wanene na wazee wengi wao wanakinga(on the dole) ama wanafanya kazi za mishahara midogo na wewe kama ndiyo unabeba box, mitatu mingine hauwezi kuepuka.Sasa ikatokea hapo katika mambo yakakushinda makaachana haupati kitu.

    Wengi wao wanajua uwezekano wa kupata makarasi ni mdogo kwa hali ilivyo sasa hivi lakini wapo tu.Sasa sijui wanatoka nao kwa sababu ni wazungu?Kuna wengine ninakuwa nina waona ninajiuliza, kwa huo unene au umri wangelikuwa ni mweusi sijui kama wangeweza hata kufunguwa mdomo kutongoza.
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha kuona watu, wengine wanaume wazima (afadhali hata sisters unaweza kusema wanatetea maslahi yao katika kutaka kuolewa) wanamsema vibaya mtu mume mwenzao kwenye ndoa yake kwa specualations na umbea. Kila mtu na maisha yake, haya mambo mengine ni ufinyu wa mawazo tu. Kama wameoana kwa hili, au lile ni mambo yao wawili, uchimvi mwingi unakuwa umbeya tu. Mauritania huko mwanamke asipokuwa mnene hapati mume, wanawake wanashindana unene. Sasa kama mazee ndiyo mapigo yake mnataka kumlazimisha types asizozitaka ?

    Mnataka kupangia watu kuoa sasa? Ndiyo maana wengine hatuoi, usipooa mineno, ukioa mineno, basi tabu tupu.

    Wanaume wazima mnamsema mwenzenu kaoa mlitaka awaoe nyie? Huyo boflo tunamjua, na nyie wengine je ?

    Mimi sijui hii ndoa imepitia mambo gani, wamesaidiana vipi, wamependana vipi mpaka kufikia sakrameti hii takatifu, kwa hiyo naona jambo la kheri tu.Mwacheni mtu katika maisha yake, mimi ninamtakia kheri katika ndoa yake tu. Uungwana hauuzwi dukani.

    Type zingine hapa zinaweza hata kupekua garbage kuangalia kama mmekula kizuri au kibaya. Hatari.
     
  20. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hongera Maarusi.. ingekuwa poa kama mngetupa majina yao... Inaonyesha bibi harusi ni mjamzito??? natabiri..
     
Loading...